ผู้เขียน หัวข้อ: [แกะกล่อง ดองต่อ] แสงนรก เพลิงสวรรค์ วิหคอมตะ RX-0 Gundam Unicorn 03 "Phenex" [MG]  (อ่าน 51065 ครั้ง)

ออฟไลน์ chetw

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
ขอบคุณรีวิวดีๆครับ จริงๆอยากได้แต่กลัวบันไดจะออกมาเป็นgundam fixเหมือนบันชี ที่เพิ่งออกไป เล่นfixนี่ข้อต่อแน่นกว่าเยอะเลย

ออฟไลน์ Maquez

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 30
ต่อมาแล้ว3ตัวและไม่คิดจะต่อเพิ่มอีกตัวแล้ว  :iconfreak:
ปล.หัวมันเล็กไปจริงๆนั่นแหละ

ออฟไลน์ divingcy

• *
  • Like: 0
แอบสงสัยว่ารูป banshee ที่หน้ากล่องทำไมกงเล็บถึงไปอยู่ที่แขนขวาหว่า หรือจะมีเวอร์ใหม่ที่สามารถสลับแขนกันได้ออกมา

ออฟไลน์ shishi

• *
  • Like: 34
Q: แผงทองสวยใหม ?
A: ก็ดีกว่า HG นะ ถ้าไม่ได้ไปซื้อด้วยตัวเองคงนึกว่าโดนเอาโมจีนมาหลอกขาย T^T

ออฟไลน์ teerapong221

• *
  • Like: 0
สวยงามอลังการ  ราคาแรงค้อดๆ ขอบคุณครับที่รีวิว

ออฟไลน์ Pooky

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 1
สติกเกอร์ลูมิน่านี่หาซื้อที่ไหนเหรอครับ :iconwish:

ออฟไลน์ Jiban

• Like: 6
  • ~The•Editor~
    • ~:::The Jiban Blog:::~
แผลเกจตามตัวชัดมาก.....

ดั่งโบราณว่าไว้ "นักรบย่อมมีบาดแผล"

ตัวชุบที่ไม่ได้ under gate มาให้เนี้ยสาบานได้เลยไม่ได้กินตังผมแน่นอน

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ  :iconwish:

ออฟไลน์ marasai

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
กลางเดือนนี้ Boss ไปเที่ยวญี่ปุ่น ผมแย๊บๆถามว่าฝากฯได้ไหม คำตอบคือ OK โอกาสมาแต่จังหวะสะดุดนิดหน่อย  :iconsoul:
ได้ลองดูตัวทำสีทองแบบเรียบ ดูจืดไปพอสมควรเลย ไม่รู้ว่าถ้ามาทำสีทองเดิมให้ออกเหลืองหรือส้มขึ้น สีจะติด/จะเน่ารึเปล่าหนอ
ทีนี้เจ้าตัวนี้ที่โน่นหน้าร้าน/บางร้าน ส่วนใหญ่เค้าจะลดซักแค่ไหนอ่ะครับ? ราคาลดแล้วกี่เยนได้ จริงๆก็ว่าจะไม่แล้วน๊า.... :iconcryjoy:
SLIP ต้นเดือนที่ผ่านมาล่อผมไป 7พันเศษเลย  :icondisapp:
ปล.ผมย้อนกลับไปหาดูรีวิว Tallgreese III ของคุณนาโร ยอดเข้าดูร่วม 5พันกลางเลยสูงมากๆ กะว่าซักเดือนห้า-หก จะหาเวปสั่งทั้งสองตัวทีเดียวเลย (แค่2กะ3)
ตัว 1 คงสอยของลุงแหละ ว่าแต่แส้สีส้มนั่นน่าจะสลับใส่กับ Epyon ได้มั๊ง
พรุ่งนี้เย็นๆค่ำๆ กลับจากไปต่างจังหวัด รอดูว่าจะมีรีวิวน่าสนใจเปนตัวไหนเอ่ย? :iconlike: