ผู้เขียน หัวข้อ: [รับ] MG 1/100 Sengoku Gundam Astray *****ปิดรับแล้วนะครับได้ของแล้วขอบคุณครับ  (อ่าน 761 ครั้ง)

ออฟไลน์ teestnoah

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 7
[รับ] MG 1/100 Sengoku Gundam Astray ยังไม่ประกอบ
สภาพกล่อง บุบ หรือ มีรอย ไม่น่าเกลียดได้ ไม่ซีเรียส แต่ขอข้างในสมบูรณ์เป็นพอ ราคาแล้วแต่ความเหมาะสมของสินค้า
สะดวกนัดรับสินค้าใน กทม (พระราม7,ยูเนี่ยน,เซ็นทรัลลาดพร้าว,ปิ่นเกล้า,จตุจักร)

ท่านใดสนใจขาย รบกวน PM
หรือ  ID line : teestnoah
หรือ โพสในหัวข้อนี้ได้เลยครับ

ขอบคุณ thaigundam ครับ :iconcryjoy:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 25, 2014, 09:39:45 PM โดย teestnoah »