ผู้เขียน หัวข้อ: แล้วก็ปันใจให้กับเหล่า DINOBOT (TRANSFORMERS AOE)  (อ่าน 4707 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
แล้วก็ปันใจให้กับเหล่า DINOBOT (TRANSFORMERS AOE)
« เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2014, 11:53:35 PM »
หลังจากดูตัวอย่างหนังเรื่อง Transformers ภาคใหม่ เห็นมีไดโนเสาร์แล้วอย่างชอบ ยิ่งไปเห็นของเล่นโอเคเลยสอยมาครับ
อันนี้เป็นรีวิวคร่าวๆครับ
สองตัวแรกที่ได้มาครับ กับGrimlock และ Slug ครับ

Slug พื้นฐานมาจาก Triceratops ครับ

ร่างหุ่นยนต์

Grimlock พื้นฐานมาจาก T-Rex ครับ

ร่างหุ่นยนต์

ตัวต่อมากับ Strafe พื้นฐานมาจาก pteranodon ครับ

ร่างหุ่นยนต์ ครับ

สามตัวที่เพิ่งได้มาล่าสุดครับ Dinobot Scorn/Slash และ Autobot Hound ครับ

เริ่มกันที่ Scorn พื้นฐานมาจาก spinosaurus ครับ

ร่างหุ่นยนตร์ครับ

ตัวต่อมา Slash พื้นฐานมาจาก velociraptor ครับ

ร่างหุ่นครับ

รวมเหล่า Dinobot ครับ

ขอบคุณที่เข้ามารับชมครับ  :iconwish:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2014, 01:42:51 PM โดย ekra »

ออฟไลน์ ClaZ

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 2
Re: แล้วก็ปันใจให้กับเหล่า DINOBOT (TRANSFORMERS AOE)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2014, 01:26:22 AM »
ขบวนการ 5 สี !!!  :iconlol:

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ
เห็นแล้วเกิดกิเลศ สวยๆทุกตัวเลยครับ

ถ้ามีโอกาศจะสอยมาเล่นบ้าง  :iconvsign:

ออฟไลน์ kenata

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 4
Re: แล้วก็ปันใจให้กับเหล่า DINOBOT (TRANSFORMERS AOE)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2014, 11:13:03 AM »
สวยมากเลยครับ ขอบคุณสำหรับ รีวิว

หาได้จากแถวไหนเหรอครับ เผื่อเจอจะได้ สอยมาบ้าง

:iconmeow:

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2014, 01:59:45 PM »
สวยมากเลยครับ ขอบคุณสำหรับ รีวิว

หาได้จากแถวไหนเหรอครับ เผื่อเจอจะได้ สอยมาบ้าง

:iconmeow:

ตอนนี้หาได้ตามห้างทั่วไปครับ