ผู้เขียน หัวข้อ: AUTOBOT HOUND (TRANSFORMERS AOE)  (อ่าน 2786 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekra

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 6
AUTOBOT HOUND (TRANSFORMERS AOE)
« เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2014, 12:08:26 AM »
ตอนแรกว่าจะเก็บแต่ Dinobot แต่เห็นรีวิวตัวนี้เข้าไปเลยตัดสินใจสอยทันที
Autobot Hound เป็นรุ่น VOYAGER  ครับ
รูปแพคเกจ ด้านหน้าและหลังครับ

เอาออกจากกล่องครับ จะเห็นว่า อาวุธเพียบ

อาวุธสามารถใส่และติดได้ทั้งหมด

ร่างรถครับ(ผมไม่รู้ชนิดของรถครับใครรู้บอกทีครับ)

อาวุธทั้งหมดก็สามารถติดกับรถทั้งหมดได้ครับ

และอาวุธสามารถมารวมกันได้ครับ

แอคชั่นนิดหน่อย ครับ

เปรียบเทียบขนาด ครับ

ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2014, 12:17:13 AM โดย ekra »

ออฟไลน์ soranibrahim

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 0
Re: AUTOBOT HOUND (TRANSFORMERS AOE)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2014, 01:46:39 AM »
ตัวนี้เท่ห์จัง ดู real สมบุกสมบันดี
ขอบคุณที่รีวิวให้ชมครับ  :iconvsign: