ผู้เขียน หัวข้อ: Review กาชาปองตัวเล็ก แต่คุณภาพไม่เล็ก 13 ตัวรวด จาก GVG Nextplus บันไดแท้จ้า  (อ่าน 3068 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mixes

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ได้มาล๊อตใหญ่เลยเอามาให้เพื่อนลองชมกันดูนะครับ
แพ้กเกจ กลมเชียว

แกะออกมาแผ่จะมีตามนี้นะครับ มีจุดขยับให้ที่หัวไหล่ ศอก เอว และ หัว กับต้นขานะ บางรุ่นจะมีขาตั้งให้ด้วย รายละเอียดใช้ได้เลย

ไปดูยาวๆกันเลยยยย

สรุป ผมชอบนะชุดนี้ ปกติชอบ SD เป็นทุนเดิมอยู่แล้ว แต่ sd LINE มันออกมาช้า อันนี้มาครบชุดแถมรายละเอียดดีด้วย ไว้พบกันใหม่คร้าบ คิดเห็นไงกันมั่งเม้นต์กันมานะเพื่อนๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2014, 10:09:48 PM โดย Mixes »

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
พวกตุ๊กตา กาชาปองนี่ พัฒนาขึ้นเยอะเลย เด๋วนี้ ดีไซน์สวย สัดส่วนดี  เอามาตัดเส้น พ่นเคลียร์เพิ่มน่าจะสวยขึ้นเยอะ

เท่าที่ดู ตัวที่ดีเทลไม่มาก ดีไซน์เหลี่ยมๆ นี่สวยเลย  เช่น เซต้า GP Series

ออฟไลน์ Zeropuan

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 15
  • เรียนไม่ยุ่ง มุ่งเเต่ 'เกรียนดั้ม'
sinanju สวยสุดเลยฮะ :icongift:
หักได้หักดี หลังเนี่ย -*-