ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ สายการผลิตหุ่นใน กันดั้ม เอจ กับ ยูนิคอนร์ ครับ  (อ่าน 2283 ครั้ง)

ออฟไลน์ khunkhun

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
พอดีว่า กะลังจะได้ทำงานในสายงาน ของกันดั้ม เลยต้องการข้อมูล มาประดับความรู้ให้เยอะๆ ครับ

ออฟไลน์ naroki

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic

สาย UC มีคนทำสุดแค่ CCA น่ะ

ต่อจาก Nu ถึงจะไป ยูนิคอร์นกันดั้ม

อยากศึกษาหาข้อมูล  ลองกดเซอร์จโดยการเอาชื่อ Gundam + Wikia ลง Google ดู  แล้วทยอยอ่านเอา มันจะมีลิงค์สายพัฒนาหุ่นต่อไปทอดๆ ลองดูครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2014, 11:05:24 PM โดย naroki »

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ khunkhun

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0

สาย UC มีคนทำสุดแค่ CCA น่ะ

ต่อจาก Nu ถึงจะไป ยูนิคอร์นกันดั้ม

อยากศึกษาหาข้อมูล  ลองกดเซอร์จโดยการเอาชื่อ Gundam + Wikia ลง Google ดู  แล้วทยอยอ่านเอา มันจะมีลิงค์สายพัฒนาหุ่นต่อไปทอดๆ ลองดูครับ

ขอบคุณครับ   :iconvsign: :iconvsign: :iconvsign: :iconvsign: :iconlike: :iconlike: :iconlike: :iconlike: :iconwish: :iconwish: