ผู้เขียน หัวข้อ: [แกะกล่อง ลองต่อ] RX-0 Unicon Gundam 02 Banshee [MG 1/100] / Project ทำสีแอร์บรัชตัวต่อไป [ถ้าซ้ำก็ขออภัยด้วยนะครับ]  (อ่าน 6295 ครั้ง)

ออฟไลน์ peetoka1234

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 24
[แกะกล่อง ลองต่อ] RX-0 Unicon Gundam 02 Banshee [MG 1/100] / Project ทำสีแอร์บรัชตัวต่อไป [ถ้าซ้ำก็ขออภัยด้วยนะครับ]
**ว่าจะหาซื้อ Decal "Banshee Ver.ka" มาติดไม่รู้จะหายากรึเปล่าน่ะ**

ม้าขาวแอบเข้า Frame อิอิอิ

เปรียบเทียบแล้วความหล่อไม่ต่างกัน 555

Gundam Info

ส่วนตัวแล้วผมชอบคู่มือของ "Serie Unicon Gundam" มีบอกแผง / ตัวที่ไม่มีเห็นแล้วปวดหัว 555

เช็คของหน่อย 21 แผงครบครับ

ดีจังมีเขามาให้เลือกใช้หลากหลายแบบตามใจชอบ อิอิอิ / ได้ใช้เขาแบบม้าขาวแล้วเย้...

ตอนไปซื้อสอบถามอยู่หลายร้านบอกมี "Accessory" ของ "Banshee" แค่ตามข้างกล่อง / ตอนนี้ผมรู้แล้วว่ามีโล่มาให้ด้วย 555

มาดู "Accessory" ของ "Banshee" จากข้างกล่องกันเถอะ 555

มาดูเปรียบเทียบ "Accessory" ของม้าขาว "Unicon Gundam" จากข้างกล่องกันเถอะ 555

มีเพื่อนๆถามผมว่าทำไมไม่ซื้อตัว "Limited" ส่วนตัวแล้วผมอยากได้อะไรที่มันแตกต่างกันมากกว่า / เดี๋ยวจะกลายเป็นแค่แฝดคนละสี 555
**ส่วนภาพการประกอบที่เหลือจะรีบถ่าย Update มาลงเพิ่มเติมนะครับ**
 :iconhappy:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2014, 12:28:38 AM โดย peetoka1234 »