ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดเรซิ่นแพงไหมครับ  (อ่าน 1928 ครั้ง)

ออฟไลน์ speechway

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ชุดเรซิ่นแพงไหมครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 12:59:18 AM »
อยากทราบว่าชุดแต่งเรซิ่นแพงไหมครับแล้วจะหาจากไหนครับ ผมจะทำ akatsuki ครับ

ออฟไลน์ bee482

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
Re: ชุดเรซิ่นแพงไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 10:51:34 PM »
http://www.sabuyjaishop.com/shop/Hobbyshop/default.aspx?url=Hobbyshop&lang=TH
เลือกดูเลยครับ  :iconvsign:

ขออภัยนะครับ หาตัวเลือกอี่นดีกว่าครับ เวปนีี้ :iconshy:

ออฟไลน์ unn13

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
Re: ชุดเรซิ่นแพงไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2014, 02:03:57 PM »
เห็นของไทยมีอีกเวปนึงคือ ms-newgrean ลองหาดูในกุเกิ้ลเอาแต่เวปนี้ผมไม่เคยสั่งเหมือนกัน

อีกเวปนึงของฮ่องกง E2046.com สั่งง่ายราคาไม่แพงมาก(แต่ถ้าซวยโดนภาษีก็แพง) คุณภาพงานตาดีได้ตาร้ายเสีย เพราะเวปนี้จะรวมๆเอาผู้ผลิตหลายๆรายมารวมกันบางทีก็เนื้องานแย่ บางทีก็ดี  :icondizzy:

ส่วนราคาถ้าเทียบง่ายๆ ก็ประมาณ3เท่าของplastic kit
ส่วนตัวมองว่าเดี๋ยวนี้plastic kitทำออกมาเยอะมากๆซื้อplastic kitกว่าครับ ผมซื้อเรซิ่นมาแล้วเจอPlastic kitออกมาทีหลังหลายตัวละครับ ช้ำ :iconcryjoy:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2014, 02:04:54 PM โดย unn13 »