ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย MG Marasai + MG OO Gundam Seven Sword มีนัดรับทั้ง 2 ตัวแล้วครับ  (อ่าน 1084 ครั้ง)

ออฟไลน์ gerd19

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
มีนัดรับทั้ง 2 ตัวแล้วครับ  ขอบคุณทุกท่านที่ pm และโทรเข้ามาต่อคิว  ถ้าหลุดยังไง จะรีบแจ้งนะครับ

MG Marasai
MG OO Gundam Seven Sword

ของใหม่ยังไม่ประกอบ  กล่องไม่คมกริปเหมือนใหม่ แต่ไม่มีส่วนไหนเสียหาย   
สะดวกแนวรถไฟฟ้าใต้ดิน  08-9988-9034  ขออนุญาตินัดรับอย่างเดียวนะคร้าบ  ไม่สะดวกส่งจริงๆ  วันนี้อยู่แถวตลาดพลูครับ  ปกติอยู่แถวสุทธิสาร-รัชดา
ขอบคุณมากครับ     :iconsmile: :iconsmile: :iconsmile: :iconsmile: :iconsmile:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2014, 05:56:54 PM โดย gerd19 »

ออฟไลน์ keroyonth

• Verified User
  • *
Re: ขาย MG Marasai + MG OO Gundam Seven Sword เรท .33 ยังไม่ประกอบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 11:39:12 AM »
ที่โทรไปเมื่อครู่นะครับ เย็นนี้หลังเลิกงาน นัดรับ Marasai นะครับ ขอบคุณครับ :iconwish:

ออฟไลน์ gerd19

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
Re: ขาย MG Marasai + MG OO Gundam Seven Sword เรท .33 ยังไม่ประกอบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 12:18:46 PM »
เคครับผม  สงสัยต้องหลัง 6 โมงนะครับ   :iconvsign: