ผู้เขียน หัวข้อ: knight gundam โมจีน ใช้สีกระป๋องทำ มือใหม่ครับขอคำแนะนำด้วย  (อ่าน 2821 ครั้ง)

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
อืม ไม่แน่ใจว่าเป็นที่กล้อง หรือการพ่น เหมือนกับเห็นว่าสีมันไม่เรียบเลย ดูมันสากๆ ยังไงไม่รู้ โดยเฉพาะตรงโล่ :icondizzy:

ออฟไลน์ Minus-0ne

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 25
สำหรับมือใหม่ สวยแล้วคับ :3
แต่วันหลังแนะนำให้รองพื้นด้วยสีดำเงา นะคับ สีเงินจะขึ้นมากกว่า :3

ออฟไลน์ jinosaki

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 28
    • Jinosaki

มาช่วยเรื่องรูปเฉยๆนะคับ ส่วนงานก็ดีกว่าผมแหะ =_=

ออฟไลน์ kimyouto

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอุคุณครับ สงสัยเพราะไม่ได้ขัดแน่เลยครับ