ผู้เขียน หัวข้อ: REVIEW BUSHINYAN จาก YOKAI WATCH  (อ่าน 4835 ครั้ง)

ออฟไลน์ guyverI

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
REVIEW BUSHINYAN จาก YOKAI WATCH
« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2014, 01:13:46 AM »
กล่อง

ใบต่อ+สติ๊กเกอร์+แผง

ส่วนหน้ามีมาให้ 2 แบบ (แบบทำตามใจเรา,แบบโกรธ)

ส่วนหัวเลือกได้ว่าจะติดเกราะ หรือติดหูแมว(ตัวหูแมวสามารถเลือกติดตั้งพัดหรือจุกได้) ซึ่งพวกนี้สามารถเก็บชิ้นส่วนที่ไม่ใช้ของกันและกันได้ด้วย

ลำตัว

หาง

ตัวฐานตั้ง สามารถแยกออกจากันได้เบโดนฟัน และดาบ สามารถแยก/เก็บเข้าฝักได้

เสร็จสมบูรณ์

สำหรับเจ้าตัวนี้ก็มาในรูปแบบซามูไรแมวนะครับ อิอิ ลูกเล่นก็เหมือนเดิมเปลี่ยนหน้าไปมาได้
นอกจากนี้ยังเพิ่มตรงที่ส่วนหัวสามารถเลือกระหว่างใส่เกราะกับเป็นหูแมวไว้ติดจุกหรือติดพัดได้
นอกจากนี้ฐานที่ให้มาตั้งยังสามารถแยกออกจากกัน เหมือนโดนฟันได้อีกด้วย

ตัวนี้มีสติ๊กเกอร์เพียบเลยขอบอกแปะยากหน่อยตรงกระดิ่งกับตรงรอบหมวกเพราะมันยาวต้องใช้สมาธิ+ฝีมือนิดหน่อย

โดยรวมตัวนี้เล่นได้หลากหลายกว่าเดิมหน่อยนึงเปลี่ยนหน้าก็ได้ เปลี่ยนหัวก็ได้ แต่เหมือนเดิมต้องวางบนฐานตั้งของมันไม่งั้นตั้งไม่ได้
เพราะปลายเท้าเล็ก+หัวหนัก และก็มีพาร์ทมือแค่อันเดียวเอง สงสัยแถมแบบเปลี่ยนหัวมาให้เลยไม่แถมมือแบบอื่นๆมาให้

ดูรูปภาพเพิ่มเติมได้ที่ >>> https://www.facebook.com/media/set/?set=a.516417288488629.1073741900.371931812937178&type=3&uploaded=26

ออฟไลน์ shinfear

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: REVIEW BUSHINYAN จาก YOKAI WATCH
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 10:21:47 PM »
     ขอบคุณที่เอามาให้ชมครับ ไลน์นี้เห็นมานานแต่ไม่มีไครรีวิวเลยไม่กล้ลองแตะ
 แต่เท่าที่ดูถึงแผงจะน้อยแต่ราคาไม่แรงแถมต่อแล้วน่ารักดีด้วย แต่ัดขยับท่าจะน้อยรอดูกันต่อไป ^^

ออฟไลน์ guyverI

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
Re: REVIEW BUSHINYAN จาก YOKAI WATCH
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 12:23:34 AM »
     ขอบคุณที่เอามาให้ชมครับ ไลน์นี้เห็นมานานแต่ไม่มีไครรีวิวเลยไม่กล้ลองแตะ
 แต่เท่าที่ดูถึงแผงจะน้อยแต่ราคาไม่แรงแถมต่อแล้วน่ารักดีด้วย แต่ัดขยับท่าจะน้อยรอดูกันต่อไป ^^

ราคาไม่แรงครับผม ขยับก็บิดหัว บิดเอวไปมาได้ แขนบิดได้ในแนวตั้งฉากครับ เพราะติดหัว สนใจก็จัดเลยครับ อิอิ