ผู้เขียน หัวข้อ: ต่อตัวแรกในชีวตเมื่อ20ปีมาแล้ว ฝากGelgook ตัวน้อยๆหน่อยครับ  (อ่าน 2943 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nink

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ต่อตัวแรกในชีวตเมื่อ20ปีมาแล้วมั่งGelgook 1/144มั้งครับ ตอนนั้นตั้งใจมากครับถึงจะรู้ว่าตัวเล็ก ขยับไม่ได้ รายละเอียดน้อย แต่เราก็ซื้อของที่จะทำหุ่นตัวนี้ให้ดีที่สุดครับ ณ.เวลานั้น ทั้งสี..ซิเมนอุดรอยต่อ :iconwinks:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2014, 05:03:49 PM โดย Nink »

ออฟไลน์ naroki

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
คลาสสิคมากครับ 20 กว่าปีก่อนได้ขนาดนี้ก็แจ๋วแล้วครับ

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
โมเก่า ทำสีได้ขนาดนี้โอเคละครับ เทียบกับโมใหม่ๆนี่ อย่างหินเลยตัวนี้ ผ่ากลางทั้งตัว 555

หุ่นชูโอมารู ข้างๆนี่ เช็คอายุกันเลยทีเดียว  :iconlol:

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
นักสู้คอมพิวเตอร์ :iconnasty: :iconnasty:
....
สวยดีครับ
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON