ผู้เขียน หัวข้อ: W.I.P. ทำประชดฝน โปรเจคที่ค้างคา 7Swords 7ดาบปราบอธรรม [5/7 Complete]  (อ่าน 6429 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ryo

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
กลับมาทำโปรเจคที่ดองๆไว้เป็นเดือนครับ เนื่องจากฝนตก เลยทำสีงานลงGBWCไม่ได้ :iconpale: เอา่ายๆคือจะทำสี แต่ฝนตก เลยหาอะไรทำนั่นละครับ  :iconnasty:
ตัวดาบทั้งหมด ผมทำฟูลสแครชจากไม้โปรครับ
สีลงบ้าง ไม่ลงบ้าง ลงแบบลวกๆไปก่อนครับ :iconsmile:

แท่นวางก็ทำเองจากไม้โปรละครับ ยังค้างๆคาๆอยู่เหมือนกัน :iconfreak:

เอามาวางๆล้อมวง :iconjoy:

กับนายแบบ นาย A3 :iconvsign:

นาย Q  :iconnasty:

อีกรูป  :iconlol:
 ติชมได้ตามสะดวกฮับ  :iconhihi:

ออฟไลน์ afee

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: -13
ฟลูแคสเลยเหรอ งานโหดนะนี่

แล้วสุดท้าย 7 เล่มประกอบรวมเป็นหนึ่งด้วยมั้ย (เหมือนดาบพี่คล้าว)

ออฟไลน์ Ryo

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
ฟลูแคสเลยเหรอ งานโหดนะนี่

แล้วสุดท้าย 7 เล่มประกอบรวมเป็นหนึ่งด้วยมั้ย (เหมือนดาบพี่คล้าว)
อยากทำอยู่ครับ  :iconvsign:แต่มันคงจะยากกว่าที่ทำอยู่แน่ๆ :iconfreak:

ออฟไลน์ jason

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 30
  • คนดีๆที่ยืนอยู่ในมุมมืดๆ
โมดาบได้เท่ดีครับ ชอบชั้นวางดาบมากอะ
MONO EYE , MODIFY , DIE FOR ZEON