ผู้เขียน หัวข้อ: - - ตามหา - - Heavy Weapon System (HWS) Hi-Nu Ver.Ka  (อ่าน 2218 ครั้ง)

ออฟไลน์ KeeKak

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
- - ตามหา - - Heavy Weapon System (HWS) Hi-Nu Ver.Ka
« เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 06:34:54 PM »
กำลังตามหา
MG 1/100 Hi-Nu Gundam Ver.Ka HWS (Heavy Weapon System)
สั่ง p-bandai ไม่ทัน   :iconcry: :iconcry:

ท่านใดขาย pm เข้ามาเลยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Sparrowhawk

• *
  • Like: 2
Re: - - ตามหา - - Heavy Weapon System (HWS) Hi-Nu Ver.Ka
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 07:03:42 PM »
ถ้าอยู่ญี่ปุ่น ตอนนี้ยังสั่งได้นะครับ

บันได้เปิดพรีรอบ 3 อยู่ ส่งของเดือนหน้า

http://p-bandai.jp/hobby/item-1000093045/

ออฟไลน์ marasai

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
Re: - - ตามหา - - Heavy Weapon System (HWS) Hi-Nu Ver.Ka
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 09:47:38 PM »
หลังจากดูรีวิวคุณนาโร.....  :iconshy2:
ทำให้ต้องขนขวายหา จนได้เวปที่ยังมีเหลืออยู่..แต่ราคาแรงพอตัวเหมือนกันครับ  :iconnosebleed: แต่ก็..นะ
ของเพิ่งส่งมาถึงมือบ่ายสาม คืนนี้คงวางงานซักแป๊บลงมือต่อซะหน่อย  :iconlove:
ลอง Search ในเวปดูครับน่าจะยังเหลืออยู่มั๊ง?!

ออฟไลน์ chetw

• Verified User
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 09:51:37 PM »
ของบันไดขายดีแบบนี้สงสัยอีกหนอยพี่จีน จะก็อปมาขายมั้ยเนี้ย

ออฟไลน์ naroki

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 10:56:37 PM »
ของบันไดขายดีแบบนี้สงสัยอีกหนอยพี่จีน จะก็อปมาขายมั้ยเนี้ย

พี่จีนเดาใจยากนะหลังๆอ่ะ  พรีบันไดเคยก็บมาแค่สองตัวเองมั๊ง คือฟันเนลเสริมนิวกันดั้ม กับทอลกีส 3

ที่เหลืออย่าง เจเนเรย์ เรดเฟรม์ เรดเฟรมแพคนัว หรือแม้แต่ครอสโบน X2 ที่เก็งกันสุดๆว่าน่าจะก็อบก็ดันไม่ก็อบ ทั้งๆที่เบสคิตโมจีนก็เคยออกมาแล้ว

ถ้ารอโมจีนรอดูซัก 3 เดือนก็ได้  ถ้าไม่มีใครประกาศทำ ก็คงไม่ก็อบละมั๊ง

เดียวค่ายbusterflyก็คงทำออกมามัง (สงสัยกำลังคิดอยู่ว่าจะเพิ่มลูกเล่นอาไรอยู่)

Butterfly ทำ จะเป็นทำใหม่หมดน่ะสิครับ ค่ายนี้ไม่ได้ก็อบ  แต่เป็น Third party ขอลิขสิทธิ์กันจริงๆ เลยใช้ชื่อกันดั้มโต้งๆได้เลย
ตัวล่าสุดที่ประกาศก็ ZZ ถ้ามีตัวถัดไปสงสัยน่าจะ FAZZ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2014, 11:39:14 PM โดย naroki »

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ tocodomo

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 11:30:45 PM »
เดียวค่ายbusterflyก็คงทำออกมามัง (สงสัยกำลังคิดอยู่ว่าจะเพิ่มลูกเล่นอาไรอยู่)
โมก็อปมีไว้ต่อ โมแท้มีไว้ดอง

ออฟไลน์ VmaxRED

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 29
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2014, 11:24:47 AM »
Jupiter มีนะครับ เห็นมีอยู่หลายร้านอยู่

ออฟไลน์ KeeKak

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2014, 11:40:31 PM »
ถ้าอยู่ญี่ปุ่น ตอนนี้ยังสั่งได้นะครับ

บันได้เปิดพรีรอบ 3 อยู่ ส่งของเดือนหน้า

http://p-bandai.jp/hobby/item-1000093045/
ขอบคุณที่แนะนำครับ แต่ผมคงไม่มีปัญญาสั่งตรงจากญี่ปุ่น  :iconcry:^^

Jupiter มีนะครับ เห็นมีอยู่หลายร้านอยู่
ขอบคุณครับ มีโอกาสจะเข้าไปดูครับ (อยู่ต่างจังหวัด)

หลังจากดูรีวิวคุณนาโร.....  :iconshy2:
ทำให้ต้องขนขวายหา จนได้เวปที่ยังมีเหลืออยู่..แต่ราคาแรงพอตัวเหมือนกันครับ  :iconnosebleed: แต่ก็..นะ
ของเพิ่งส่งมาถึงมือบ่ายสาม คืนนี้คงวางงานซักแป๊บลงมือต่อซะหน่อย  :iconlove:
ลอง Search ในเวปดูครับน่าจะยังเหลืออยู่มั๊ง?!
ที่มาโพสตามหา HWS Hi-Nu Ver.Kaนี้ ส่วนหนึ่งก็เพราะไปดูรีวิวท่านnaroki นี่แหละครับ
กิเลสเกิดเลย   :iconnasty: :iconnasty:

ขอบคุณครับ  งั้นก็รอดูกันเรื่อยๆครับ เดี๋ยวก็จะลองตั้งรับเรื่อยๆ สู่ราคาไหวก็เอาครับ ^__^