ผู้เขียน หัวข้อ: T-Shirt SINANJU, มีรูปมาเพิ่ม รบกวนรับไว้พิจารณาด้วยนะครับ :D  (อ่าน 1278 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tan_A

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
เสื้อลาย SINANJU พิมพ์สองสี แดงและทอง
มีขนาด
S (รอบอก 33")
M (รอบอก 35")
L (รอบอก 40") 250 บาท
XL (รอบอก 45") 270 บาท
XXL (รอบอก 50") 290 บาท

PM หรือโทร 0860469690 ครับ

ออฟไลน์ phuwanai

• *
  • Like: 2
XL 1 ตัว ครับ
ขอ เลขบัญชีด้วยครับ

• *
คุณ Phuwanai ผมส่งเสื้อให้เรียบร้อยแล้วนะครับ
ขอบคุณครับที่อุดหนุน
 :iconcryjoy:

ออฟไลน์ phuwanai

• *
  • Like: 2
คุณ Phuwanai ผมส่งเสื้อให้เรียบร้อยแล้วนะครับ
ขอบคุณครับที่อุดหนุน
 :iconcryjoy:
เพิงได้รับวันนี้เองครับ(ไปต่างจังหวัดมา) เสื้อสวยถูกใจมากครับ สวยกว่าในรูปที่เอามาโฆษณาเยอะเลย สีแดงสดมาก สีทองก็มีประกายเหมือนโรยกากเพชร ใส่ไปผับได้สบายๆเลยครับ

แนะนำให้ถ่ายรูปมาลงใหม่นะครับ ในรูปที่ จขกท เอามาลง สีมันซีดๆไปหน่อยครับ

• *
พอดีเห็นบอร์ดค่อนข้างนิ่งๆแล้ว ก็เลยไม่ค่อยเข้ามาดูเลย "ขอบคุณมากๆครับ" ได้คำชมแล้วก็ชื่นใจ ส่วนเรื่องรูปถ้ามีโอกาสจะพยายามถ่ายรูปใหม่ครับ เหอๆๆ และถ้าทำแบบมาใหม่แล้วรบกวนรับพิจารณาด้วยนะครับ  :iconsmile:
ขอบคุณครับ