ผู้เขียน หัวข้อ: ขอข้อมูล shinunju 2 verนี้ต่างกันอย่างไรครับ  (อ่าน 1717 ครั้ง)

ออฟไลน์ maximo

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
กำลังจะซื้อmg shinunju มาต่อเเละทำสี เลือกดูมันมีมา2ตัว ova กับ v ka รายละเอียดมันต่างกันมากไหมครับ ราคาด้วย แล้วเลือกตัวไหนดี ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ polonium

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 3
Re: ขอข้อมูล shinunju 2 verนี้ต่างกันอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2014, 08:08:47 AM »
วัสดุโครงใน ver Ka เป็น abs , ver OVA เป็น ps
โทนสีแดงของสองเวอร์ไม่เหมือนกัน
Decal ไม่เหมือนกัน
Ver OVA มีบาซูก้ามาให้
กล่อง คู่มือ
ราคา ver OVA แพงกว่าค่าบาซูก้า

ที่จำได้มีเท่านี้ครับ :iconvsign:

ออฟไลน์ maximo

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: ขอข้อมูล shinunju 2 verนี้ต่างกันอย่างไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2014, 11:33:23 PM »
ขอบคุณมากครับ ขอถามต่อในนี้เลยนะครับ สีกระป๋องยี่ห้อ bosny นี่พ่นชิ้นงานได้ไหมครับมันกัดพลาสติกปะเห็นเค้าพ่น bb gun กันอะครับมีนมีสีเขียวที่ต้องการอยู่อะครับ