ผู้เขียน หัวข้อ: รีวฉบับเร่งด่วน 3 ตัวเลยครับ mg astray red frame, rg destiny gundam , rg strike freedom  (อ่าน 8510 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kai8944

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
 :icondizzy: :icondizzy: เร่งด่วนมากครับ ขอ3ตัวทีเดียวเลยละนะครับ
ตัวแรก astray red frame ต่อดิบๆ ดิบมากกกก

ลองจัดท่านิดหน่อย  :iconpale:

ตัวที่2 rg destiny gundam แต่ของเริ่มจากตัวนี้ก่อนละครับ rg mk ii a.e.u.g   

ตัวนี้ได้รีวิวไปแล้วในกระทู้แรกผม

นี้ไง ทำหักตอนแกะออก เพราะลืมติดลูกตา

เลยต้องเอามาทำแบบ MK ii (กะจะทำสวยๆสะหน่อย)

ตัวนี้โครงในพ่นสี ดำเมทัลลิก ของ ทามิย่า
และปิดงานด้วย เคลียร์ด้าน ของ ทามิย่า

ตัวสุดท้าย  rg strike freedom

ตัวนี่พ่นเคลียร์ด้านพับอย่างเดียว

รวมแก๊ง Rg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2014, 07:06:42 AM โดย Kai8944 »

ออฟไลน์ Zoneend

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 4
Re: รีวฉบับเร่งด่วน 3 ตัวเลยครับ mg astray red frame, rg destiny gundam , rg strike freedom
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2014, 12:50:12 AM »
อาวุธเต็มๆ นี่แจ่มดีครับ ผมดองไว้สองปียังไม่ได้แตะเลย ต้องหาเวลามาทำบ้างแล้ว   :iconvsign:

ออฟไลน์ mediump

• *
Re: รีวฉบับเร่งด่วน 3 ตัวเลยครับ mg astray red frame, rg destiny gundam , rg strike freedom
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2014, 10:06:04 PM »
destiny ได้ทำอะไรเพิ่มรึป่าวครับ ดูยืนมั่นคงซะจริงๆ ของผมนี่ยืนแล้วแอ่นประจำหนักแพ็คหลัง ตอนนี้ติดฐานไว้ตลอด

ออฟไลน์ Kai8944

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2014, 06:58:57 AM »
ไม่ได้ทำอะไรเป็นพิเศษครับ แค่ พ่นสีโครงใน อย่างเดียวครับ