ผู้เขียน หัวข้อ: [แกะกล่อง ดองต่อ ] 0 แห่งการเริ่มต้นและจุดจบ XXXG-OOWO Wing Gundam Zero EW [RG]  (อ่าน 42617 ครั้ง)

ออฟไลน์ unn13

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
นักบินที่แถมมาให้คงผิดตัวละครับ เพราะเฮียฮีโร่แกต้องใส่เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้น  :iconlol:
ว่าแต่จะเพนท์ไหวมั้ยนี่ 1/144 -*-

ออฟไลน์ redgarudon

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณสำหรับ รีวิว ครับ  :iconlove:
ของผมได้มายังนอนสงบนิ่ง :iconfreak: อยู่เลย เรื้อการต่อกันพลาไปนานมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!!!!!!!!!! แวะเวียนมาดู งานของคุณตลอดครับ อธิบาย รายละเอียดดีมาก  :iconhappy: :iconhappy: :iconhappy:

ขอบคุณอีกครั้งครับ  :iconsmile: :iconsmile:

ออฟไลน์ yenta4naruk

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
สวยงามมากเลยครับ ทำให้ผมนี่สั่งมาทันทีเลย