ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ 1/60 Tactical Arms โมจีน มาใช้กับ PG Astray Red Frame ของบันได ยี่ห้อไหนดีครับ  (อ่าน 2455 ครั้ง)

ออฟไลน์ mod

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -4
ผมมี PG Red Frame ของ Bandai อยู่แล้ว อยากได้ดาบยักษ์ Tactical Arm ซึ่ง Bandai ไม่ทำ มีแต่โมจีน M3 BTF ,... ขอคำแนะนำครับ ว่ายี่ห้อไหนดี ที่สำคัญ เนื้องาน มันไปกันได้กับ PG แท้มั้ยครับ หรือไปทำให้เจ้า Astray ดูเหมือนโมจีนไปด้วยรึเปล่า ถ้าเป็นงี้ก็ต้องตัดใจ ราคาไม่ใช่ปัญหา ถ้า Bandai ผลิต ราคากี่พันผมก็คงซื้อไปแล้ว แต่ครั้งนี้มีแต่โมจีนให้เลือก จึงอยากขอคำแนะนำ โดยเฉพาะเรื่องคุณภาพครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ koo

• TG Reporter
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 34
มันมีแต่ของ M3 นะครับ
คุณภาพก็ดีด้วย

มีรีวิวของคุณnarokiอยู่น่ะครับ
ฝากติดตามเพจด้วยนะครับ https://www.facebook.com/KOO28988

ออฟไลน์ mod

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -4
M3 ก็ M3 ครับ ดูจากรูปที่ Review มัน...โมจี๊น..โมจีน.. คงต้องขัด แต่ง เหลา กันเยอะ ถ้าไม่อยากให้ PG Red Frame ของบันได ดูย้วย ปวกเปียก :icondisapp: เฮ่อ...