ผู้เขียน หัวข้อ: นอกไลน์ไปสายแบ้วกันนิสนุง กับ จิบาเนียนจัง  (อ่าน 3471 ครั้ง)

ออฟไลน์ toffyman

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอลงงานนอกไลน์ แบบแบ้วๆ บ้างนะครับ

ตอนทำไม่ยากไม่ง่ายเกินไปเรียกว่าทำสนุกเลยครับ ที่สำคัญแฟนผมชอบมากกกกกก

เดินลายนิดหน่อยตรงผ้ากันเบื้อน กับตัดเส้นด้วยสีน้ำมัน สีที่พ่นใช้ของ mr hobby ผสมเองทุกสีเลยครับ

บังพ่นบ้างนิดหน่อย สวยไม่สวยยังไงติชมได้นะค้าบบ

ปล. ขี้เกียจกางฉาก กับทำกระโปรงเลยไว้แค่นี้ก่อนครับ

รูปแรกเปรียบเทียบกับของต้นแบบ

หน้าตรงแบ้วๆ

อ่าาอยากแฟนจุงเบยยย

ออฟไลน์ unn13

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 55
  • ซื้อเท่าไรดองเท่านั้น
Re: นอกไลน์ไปสายแบ้วกันนิดนึง. กับ จิบาเนียนจัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 01:26:19 PM »
สีสวยครับ เปลี่ยนจากตัวผู้เป็นตัวเมียซินะ   :iconlol:

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
Re: นอกไลน์ไปสายแบ้วกันนิดนึง. กับ จิบาเนียนจัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 05:18:48 PM »
เข้าใจคิดเเฮะ......ต่อยอดได้อีก... เก่งๆ

อืม สรุป จิบาเนียนนี่ มันทำได้อิสระจริงๆซินะ... :iconlol:

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2015, 07:25:49 PM »
พรุ๊งพริ๊งมากครับ  :iconlol:

แมวผู้หญิงในเกมส์มีอยู่นะ อนาคตถ้าคิดไม่ออกคงได้ออกโมตามมาล่ะทั๊ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 21, 2015, 07:29:24 PM โดย naroki »

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ armbizkit

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 10:53:12 AM »
สวยหวานน่ารักดีมากเลยครับ ชอบตรงข่นตาอ่ะครับ ดูแล้วฟรุ้งฟริ้งมากๆเลย

ออฟไลน์ toffyman

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 03:04:48 PM »
พรุ๊งพริ๊งมากครับ  :iconlol:

แมวผู้หญิงในเกมส์มีอยู่นะ อนาคตถ้าคิดไม่ออกคงได้ออกโมตามมาล่ะทั๊ง

ฮึ่ยยยย มีตัวผู้หญิงด้วยยย น่ารักๆๆ

ออฟไลน์ Ku2ozakizz

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 10
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 23, 2015, 08:35:22 AM »
kawaii
จงโปรยปราย... เซมบงซากุระ.... คาเงโยชิ!!

ออฟไลน์ kyochiromibu

• *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2015, 10:55:20 AM »
สวยมากครับ  :iconlike: