ผู้เขียน หัวข้อ: ชิ้นส่วนโมเดลหายทำยังไงดีคับ  (อ่าน 2014 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chupzpaa

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ชิ้นส่วนโมเดลหายทำยังไงดีคับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 12:08:33 PM »
พอดีเวลาไม่ค่อยมี นานๆจะจับโมเดลมาต่อซักที ชิ้นส่วนดันหายไปซะนิ เหมือนจะเครียด ใครมีวิธีแนะนำ ทำชิ้นส่วนที่หายไปช่วยผมด้วยนะคับ

ออฟไลน์ naykai

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 33
Re: ชิ้นส่วนโมเดลหายทำยังไงดีคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2015, 12:47:08 PM »
ช่วยเพิ่มรายละเอียดด้วยจะได้ไหม
ตัวอะไร?
อะไรหาย?
มีรูปไหม?

มีชิ้นที่เหมือนกันอยู่ๆไหม<----ถ้ามีก็ก็อปปี้มันออกมา
ถ้าไม่มี <----ก็ประกาศรับซื้ออะไหล่

ครับตามนี้ครับเท่าที่จะนึกออก