ผู้เขียน หัวข้อ: เข้มงวดกับห้องซื้อขายให้มากขึ้น เพื่อป้องกันปัญหาที่จะเกิด ให้เวลาปรับตัว 1 เดือน เริ่มใช้ 1 กุมภาพันธ์ 59 เ  (อ่าน 24176 ครั้ง)

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
RG 1/144 XXXG-01W WING GUNDAM EW ออกวันที่ 9 มกราคม 2559 ต้องบวกอีก 2 สัปดาห์ถึงจะขายในบอร์ดนี้ได้

ถ้าขายก่อน2สัปดาห์จะโดนอะไรก็ว่ากันไป สินะครับ

ถูกต้องแล้วครับ..

ออฟไลน์ NeoX

• กัน-โอตะ
  • Like: 41
  • HG Collecter [BlAcK] เถิดเทิง
อ่านๆ กันหน่อนะ ครับ สงสัยถามได้ เช่นเดิม