ผู้เขียน หัวข้อ: รวมเบอร์โทร. และที่อยู่ร้านค้า+โมที่ท่านตามหา มีที่ร้านไหนบ้าง สอบถามที่นี่ **ห้ามทำธุรกรรมซื้อ-ขาย/โฆษณา**  (อ่าน 82165 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaopun

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 3
    • โมจีน by kaopun
Re: Exia R2
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 01:33:52 PM »
เห็นว่าร้านสปอนเซอร์เราของจะลงวันจันทร์ครับ  :iconwink:

ออฟไลน์ arms

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: -7
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 03:29:33 PM »
วันอังคารจะเหลือถึงเราไหมนี่

arms
ช่วงนี้อะไรก้หนูอยากได้ ขอตั้งชื่อลูกแพนด้าว่า "หนูอยากได้" แล้วกัน
:iconcry:

ออฟไลน์ ReJInA

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 16
  • นี้มันโดนัทส่วนของชั้นนะ!!
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2009, 03:35:18 PM »
ถ้าถามว่าเข้ารึยังดูตามกระทู้ข่าวและรีวิว มีเพื่อนๆเอามาลงแล้วและแจ้งแล้วด้วยว่าร้านไหนเข้าบ้างแล้ว

ลองโทรถามร้านที่คุณจะซื้อก่อนไปจะดีกว่า :iconfreak:

ออฟไลน์ sassyza

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: -12
คือว่ารบกวรสอบถาม

ว่าพอจะมีเว็ปไซต์ที่เค้าขาย

สี  Tamiya กะ ปากกาตัดเส้น แบบ ขั้นเมพ ขิงๆ อ่าครับ

ผู้รู้ รบกวรช่วยตอบเกรียนน้อยๆ หัดต่อกันพลาด้วยคร๊าบ

:iconcry:

Zerphyranthes

• บุคคลทั่วไป
มีคำถามคับ
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2009, 08:49:30 PM »
อยากถามว่าชุดแต่งกันดั้มของ B-CLUB เนี่ยหาซื้อได้ที่ไหนเหรอคับในกรุงเทพอะ

ออฟไลน์ momotaro2006

• *
  • Like: 0
BB 318 พระเจ้าเล่าปี่ Bandai
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2009, 02:00:33 PM »
คือเห็นของ TT แล้ว พระเจ้าเล่าปี่ BB 318 ก็สวยดี แต่อยากถามว่าของ Bandai ตอนนี้ยังพอหาได้ที่ร้านไหน อยู่ไหมครับเนี้ย

ออฟไลน์ Tee3893

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 27
หาของครับใครรู้ชวยบอกหน่อยครับ
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2009, 11:41:30 PM »
ผมหาซือ จ้อยแบบนี้ไม่ได้อะครับ ใครรู้ว่าที่ไหนมีขายบาง บอกหน่อยนะครับ ไปเดินสะพานเหล็กก็ไม่มีไม่รู้ว่าประเทศไทยมีเข้ามาหรื่อยัง :iconfreak: ใครรู้บอกหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ K

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 151
  • (Inactive)
    • K's Plamo
Re: หาของครับใครรู้ชวยบอกหน่อยครับ
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2009, 11:55:06 PM »
ผมหาซือ จ้อยแบบนี้ไม่ได้อะครับ ใครรู้ว่าที่ไหนมีขายบาง บอกหน่อยนะครับ ไปเดินสะพานเหล็กก็ไม่มีไม่รู้ว่าประเทศไทยมีเข้ามาหรื่อยัง ใครรู้บอกหน่อยนะครับ

http://www.plamoplamo.com
http://dot35shop.tarad.com

• บุคคลทั่วไป
คืออยากได้ gundam epyon อ่ะครับ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 06:30:49 PM »
gundam epyon ใครมี หาจาก ช่วยบอกทีครับ บ้าอยู่ตัวเดียวครับ  :iconhappy:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2009, 06:40:21 PM โดย Avatar »

ออฟไลน์ moore

• *
  • ~Gonna step forward!!!~
อยากสอบถามแหล่ง HGUC หน่อยครับว่ามีที่ไหนบ้าง ตอนนี้กำลังเล่นสายนี้อยู่ ลองไปสะพานเหล็กมาแล้วแต่ก็ไม่ได้มาซักตัว
ตอนนี้กำลังตามหาเบอร์ 57 กับ 73 ครับ
~ปัจจุบันเก็บเฉพาะ RG และตัวที่โทนเข้ม 555+^^~

ออฟไลน์ blueguyz

• *
ผมอยากถามว่า

พวกโมเก่าๆ ซีรีย์ Turn A ขนาด 1/144 , 1/100 น่ะครับ

ร้านไหนพอมีของบ้างครับ

ขอบคุณครับ

• *
ผมเคยเห็นHG turn A 1/100 มีอยู่ 1 ตัวที่ leo-toy สาขาโลตัสปิ่นเกล้าครับ
~ปัจจุบันเก็บเฉพาะ RG และตัวที่โทนเข้ม 555+^^~

ออฟไลน์ colossus

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 1
ตามหา MG Wing Gundam Zero ตัวที่ปีกมันเป็นแบบขนนกสีขาวๆใหญ่ๆอะคับ ร้านไหนมีอยู่บ้างคับ ปล ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบ จุ๊บๆ  :iconwish:

ออฟไลน์ blueguyz

• *
ผมเคยเห็นHG turn A 1/100 มีอยู่ 1 ตัวที่ leo-toy สาขาโลตัสปิ่นเกล้าครับ

ขอบคุณครับ แล้วพอจะเคยเห็น MRC-F20 sumo gold type 1/100 ที่ร้านไหนบ้างไหมครับ

• *
ไม่เคยเห็นครับ เคยเห็นซีรี่ย์นั้นก็มีแค่ตัวนั้นตัวเดียวเอง ส่วน MRC-F20 sumo gold type 1/100  เป็น FG ซื้อจากงานกันพลาที่เซ็นทรัลเวิร์ดครับ
ยังไงก็ลองไปดูที่งานนี้แล้วกันครับ แต่มันเป็น FG นะครับ

ออฟไลน์ shimano191

• *
  • FGสีแดงมันจะขยับข้อต่อได้มากขึ้น3เท่ามั้ยน้า55+
อัคไกsdนี่มีเป็นตัวขายแยกไหมอะครับ

ออฟไลน์ earthsphere

• TG STAFF
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 9
  • -Inactive-
Follow me At Twitter<<<กด

ออฟไลน์ phanpang

• *
มีใครพอจะเห็น GFF หรือ MIA ตัว MSN 100 Hyaku Shiki บ้างครับ

รบกวนแจ้งหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ DpPhAt

• *
ผมอยากถามว่า

bb 286 Gundam Daishogun GUNDAM EVOLVE

ร้านไหนพอมีของบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ultracheng

• *
  • Like: -5
ตามหา sd 288 Strkie freedom gundam

กับ sd Strike Freedom gundam vs Destiny gundam

ใครรู้ช่วยบอกหน่อยครับ  :iconwish: