ผู้เขียน หัวข้อ: รื้อตู้ขายหนังสือสะสมครับ Gundam THE 3D, Gundam War, Book Art, FSS, a-club, Hobby Model  (อ่าน 1720 ครั้ง)

ออฟไลน์ CROW-Gundam

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 5
  • ขี่ Magna ต่อ Gunpla เล่นเกมส์ Retro ..!!!
 :iconsmile: โทรสอบถาม 098-6715767 ชาย ครับ
ผมอยู่จังหวัดตรัง  จัดส่งไปรษณีย์เป็นหลักครับ  คิดค่าส่งตามจริงครับ

เก็บในตู้กันแดด มิดชิด จัดเรียงเรียบร้อยครับ

หนังสือนอกแท้  ภาษาญุีปุ่น  สั่งจากคิโนคูนิยะบ้าง  ร้าน Hobby Shop บ้างครับ

Gundam The 3D เล่มละ 900 บาท

Gundam Wars เล่มละ 750 บาท

Gundam Sentinel 1400 บาท  3D Book Turn - A 1100 บาท

Gundam Book Art 2100 บาท  B-Club Gundam 3D 700 บาท

การ์ตูน Five Star Story เหมา 9 เล่ม 2700 บาท

นิตยสาร a-CLUB 48 เล่ม เหมา 700 บาท

นิตยสาร Hobby Model  เหมา 62 เล่ม 900 บาท

ขอบคุณ thaigundam ครับ

ออฟไลน์ suraphab

• Like: 0
หนังสือการ์ตูน (ช่องกลาง)แอลแกรม กับ กองข้างหลัง อภินิหารอะไรสักอย่าง ขายไหมครับ ...   :iconwink:

• *
  • ขี่ Magna ต่อ Gunpla เล่นเกมส์ Retro ..!!!
 :iconmeow: การ์ตูนยังอ่านวนอยู่ครับ

ออฟไลน์ suraphab

• Like: 0
ว๊า ... อดเลย 

แล้วถามต่ออีกหน่อยว่า คิดจะขายป่ะครับ แหะ แหะ ขอบคุณครับ  :iconvsign:

• *
 :iconshy2: การ์ตูนเก่า ๆ พร้อมเมื่อไหรคง Scan แจกอีกรอบครับ