ผู้เขียน หัวข้อ: Gundam Avalanche Exia Dash HG - งานเปื้อนๆ  (อ่าน 3786 ครั้ง)

ออฟไลน์ poommelo

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Gundam Avalanche Exia Dash HG - งานเปื้อนๆ
« เมื่อ: เมษายน 07, 2015, 03:01:39 PM »
กะลังฝึกทำรอยเปื้อน มั่วๆกันไปครับ มีทำสีเพิ่มนิดๆหน่อยๆไม่มาก แล้วก็พ่นเครียร์ด้าน

จับมาเล่นเป็น mode fighter

Burning Brust System ON !!! พรึ่บ พรึ่บ พรึ่บ (เสียงไฟ)

จับมา Action ก็พอได้บ้าง

ปิดท้ายด้วยภาพแต่งสวยๆ(รึเปล่า555)  รูปภาพอื่นๆติดตามได้ใน IG : poommelo  นะครับ

ออฟไลน์ firstfilm

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
Re: Gundam Avalanche Exia Dash HG - งานเปื้อนๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2015, 08:22:57 PM »
สวยๆครับ รูปแต่งงามมากครับ :iconwish:

ออฟไลน์ Groupkub

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
Re: Gundam Avalanche Exia Dash HG - งานเปื้อนๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 07, 2015, 10:53:53 PM »
สวยงามครับ :iconcryjoy:

รูปแต่สุดท้าย ความงามเพิ่มอีกหลายเท่าเลยครับ :iconwish:

ออฟไลน์ jakris37

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 31
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 11, 2015, 11:33:20 AM »
รูปสุดท้ายรูปเดียวก็กินขาดครับ
ตอนถ่ายรูปน่าเอาไฟ warm light สาดใส่เยอะๆนะครับ น่าจะได้feelเลยทีเดียว  :iconsmile: