ผู้เขียน หัวข้อ: *[ แกะกล่องต่อมั่ว]* [ PG ] DABAN ! . GAT-X105 STRIKE ปลุกพลัง SEED ในตัวคุณ  (อ่าน 19767 ครั้ง)

ออฟไลน์ leonine80

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
มีแถมให้ครับ ผมซื้อมาจากร้านโมในเชียงใหม่ครับ

ออฟไลน์ ds304021

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 6
  • "ยังงงอยู่เลยครับ"
สอบถามครับ
มันมีดาบ grand slam มาให้มั้ยครับ?
ของดาบันราคานี้ ซื้อจากร้านไหนครับ

มีครับผม เหมือนแท้ยังไง B1 B2 ครับผม

ออฟไลน์ JR666

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
โอ นึกว่าเป็นแต่ของผม กระโปรงหลังเหมือนกันเลยครับ

เฟรมในทำสีแล้วสวยมากครับ สุดยอด

ออฟไลน์ ds304021

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 6
  • "ยังงงอยู่เลยครับ"
ฮ่าๆ ผมนิอัดกาวเลยครับ กระโปรงหลัง  :iconcry: