ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับว่า โมเดลตัวนี้สั่งซื้อได้ที่ไหน  (อ่าน 1910 ครั้ง)

ออฟไลน์ shimizukazuki

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
ตามนี้เลยครับ รบกวนผู้รู้หน่อย ราคาสูงแต่อยากได้มากๆครับ จะสั่งซื้อได้ที่ไหนบ้าง
Hottoys VGM17 – Metal Gear Rising: Revengeance: Raiden 1/6TH SCALE COLLECTIBLE FIGURE

ออฟไลน์ Net2522

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 3
ผมเห็นแว้บๆที่บอร์ดมดxอ่ะครับลองไปดูก่อน ไม่แน่ใจว่าตัวเดียวกันป่าว

คล้ายๆแต่ไม่น่าจะใช่ :iconpale:
http://www.modxtoy.com/v1/?showtopic=586615
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 04, 2015, 04:19:19 PM โดย Net2522 »

ออฟไลน์ maku00

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 7
ล่าสุดที่ผมลองหาดู สามวันก่อน ร้านรับพรี ปิดฟมดแล้วครับ ต้องรอตอนของออกอย่างเดยว ราคาพรีประมาณ 8นิดๆ ถ้าออกคงประมาณ 95  :icondisapp: แต่ดูทรงแล้วราคาวิ่งแน่ๆ ขนาดตอนออก play art kai ผมก็หาไม่ได้ :iconpale: ราคายังไปเลย ไม่ก็แนะนำตามหาคนขายสิทธจองครับ แนะนำได้เท่านี้ ถ้าหาได้แวะมาบอกมั้งนาา

ออฟไลน์ shimizukazuki

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ  :iconwish:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2015, 01:46:17 AM โดย shimizukazuki »