ผู้เขียน หัวข้อ: จะสั่งของทางเวป ขอข้อมูลด้วยครับ  (อ่าน 1478 ครั้ง)

ออฟไลน์ bapladoc

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
จะสั่งของทางเวป ขอข้อมูลด้วยครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2015, 08:41:50 AM »
จะสั่งของทางเวปนี้คับ
www.digimonmeemodel.???
ใครเคยสั่งบ้างเห็นโมราคาถูกกลัวสั่งแล้วไม่ได้ของ
ที่จะสั่งเพราะของที่อยากได้ร้านอื่นไม่มีคับ

ออฟไลน์ jamestgsun

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 2
Re: จะสั่งของทางเวป ขอข้อมูลด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2015, 02:26:09 PM »
จะสั่งของทางเวปนี้คับ
www.digimonmeemodel.???
ใครเคยสั่งบ้างเห็นโมราคาถูกกลัวสั่งแล้วไม่ได้ของ
ที่จะสั่งเพราะของที่อยากได้ร้านอื่นไม่มีคับ

เข้าไม่ได้เลยครับ เลยไม่รู้ว่าจะยังไงดี ลองหาร้านที่เขารับสั่งจากนอกดูไหมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 06, 2015, 02:26:38 PM โดย jamestgsun »