ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความรู้เกี่ยวกับปากกาตัดเส้นหน่อยครับ  (อ่าน 2690 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kreme

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
คือผมอยากทราบว่าปากกาตัดเส้นแบบเรียลทัช,แบบกดไหลและแบบเขียนธรรมดานี่เป็นสูตรเดียวกันรึเปล่าครับ
แล้วแบบกดไหลใช้คัตตอนบัตเช็ดออกเหมือนตัวอื่นมั้ยครับ

ออฟไลน์ OOng8

• *
  • Like: 2
Re: ขอความรู้เกี่ยวกับปากกาตัดเส้นหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 09:15:39 AM »
แบบกดไหล ของ gundam marker รึป่าวครับ
ถ้าอันนี้ผมใช้อยู่ รอทิ้งไว้สักพัก ใช้ยางลบดินสอลบได้เลยครับ :iconhappy:

ออฟไลน์ Kreme

• *
  • Like: 0
Re: ขอความรู้เกี่ยวกับปากกาตัดเส้นหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2015, 10:08:47 AM »
แบบกดไหล ของ gundam marker รึป่าวครับ
ถ้าอันนี้ผมใช้อยู่ รอทิ้งไว้สักพัก ใช้ยางลบดินสอลบได้เลยครับ :iconhappy:
ขอบคุณครับ