ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพิกัดกันพลาใน fukuoka ครับ  (อ่าน 1882 ครั้ง)

ออฟไลน์ KanekiKen

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: 1
  • Believe in yourself
สอบถามพิกัดกันพลาใน fukuoka ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 03, 2015, 07:29:37 PM »
ผมอยากรู้ว่ามีที่ไหนขายกันพลาบ้างครับที่ fukuoka หน่ะครับช่วยบอกพิกัดด้วยจะดีมากเลยครับ :iconlike: :iconlike:
ขอบคุณล่วงหน้าครับ :iconshy: :iconshy2:
"I said my sword was a tool of justice...not using in anger...not use for vengeance...now I'm not so sure and besides....this isn't my sword"
Raiden
Metal Gear Rising Revengeance

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: สอบถามพิกัดกันพลาใน fukuoka ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2015, 10:26:06 AM »
http://www.thaigundam.com/forum/index.php?topic=212.0

เท่าที่นึกออก อัพเดทจากกระทู้ข้างบน ก็มี ย่านTenjin ตรงตึกDaiei จะมีร้าน Wave ตรงตึกLoft จะมีร้านโมทั้งชั้นเลยแต่ผมว่าแพงนะ

อีกที่ที่แนะให้ไปคือ สถานี Hakata เดินทาข้างหลังมีห้างYodobashi อันนี้ของราคาน่าซื้อกว่าครับ