ผู้เขียน หัวข้อ: [Ic & Ous Project] ดราโกกับอัศวินดาบหัก [Vinyl Kit]  (อ่าน 3062 ครั้ง)

ออฟไลน์ rhewi

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
  • Ore no Turn! Draw!!!
[Ic & Ous Project] ดราโกกับอัศวินดาบหัก [Vinyl Kit]
« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2015, 11:14:59 PM »
สวัสดีครับผม อัสครับ เป็นหัวข้อแรกที่ลง ถูกผิดอย่างไรต้องขออภัยล่วงหน้าครับ
เนื่องด้วยวันแม่ใกล้เข้ามาทุกที ผมกับพี่ชายเลยอยากทำอะไรเป็นของขวัญเล็กๆน้อยๆให้คุณแม่ตามสไตล์พวกเราครับ
ตัวคิทเป็นไวนิลจากเรื่อง DragonHeart ได้มาจากคุณน้าอีกทีนึงครับผม ตัวงานนี้เป็นการจับไวนิลครั้งแรกเลยมีหน้าที่แค่ประกอบกับทำรายละเอียดเล็กน้อยครับ 555
ส่วนลงสีส่วนใหญ่พี่ชายเป็นคนจัดการ อาจจะมีหลายจุดที่ไม่เรียบร้อยไม่สวยครับผมแต่ก็พยายามทำเท่าที่จะทำได้แล้ว
พูดมาเยอะเกินพอแล้ว เชิญรับชมตัวงานได้เลยครับผม^^

ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านด้วยครับ^^
ปล.ฝากติชมด้วยครับผม ขอบคุณล่วงหน้าครับ
ปล.2 ภาพน้อยไปต้องขออภัยด้วยนะครับ ก็อปไฟล์จากมือถือลงคอมแล้วพังเฉยๆเลยTT
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2015, 11:58:41 PM โดย rhewi »
Say f**k it before V kick da bucket! life too short,bro

ออฟไลน์ gon pumjorn

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
Re: [Ic & Ous Project] ดราโกกับอัศวินดาบหัก [Vinyl Kit]
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 07:42:32 AM »
นึกถึงเสียง ลุงSean Connerry ในเรื่องเลย ไม่น่าตายเลยมังกร :iconcry: สีสวยดีครับ โมเดลท่าจะหายาก

• *
Re: [Ic & Ous Project] ดราโกกับอัศวินดาบหัก [Vinyl Kit]
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 08:38:44 AM »
นึกถึงเสียง ลุงSean Connerry ในเรื่องเลย ไม่น่าตายเลยมังกร :iconcry: สีสวยดีครับ โมเดลท่าจะหายาก
ขอบคุณมากครับผม^^  I am the last one :iconcry: ส่วนหายากมั้ยนั้นไม่ทราบเลยล่ะครับ ของสมน้ำหน้า เอ้ย สมนาคุณจากน้าอีกที เหมือนจะถูกดองมานานเลยล่ะครับ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2015, 08:41:02 AM โดย rhewi »
Say f**k it before V kick da bucket! life too short,bro

ออฟไลน์ Off-Songwut

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 50
  • SongwutOffice
    • songwutoffice.blogspot.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 01:42:49 PM »
สวยเลยครับผม ตัวโมดูตัวใหญ่พอสมควรเลยนะครับ
 :iconsmile: :iconsmile: :iconsmile:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2015, 03:37:45 PM »
สวยเลยครับผม ตัวโมดูตัวใหญ่พอสมควรเลยนะครับ
 :iconsmile: :iconsmile: :iconsmile:
ขอบคุณมากครับ>< ตัวโมสูงประมาณฟุตนึงเลยล่ะครับ
ปล.ติดตามงานSDของท่านมานานแล้ว สวยสุดๆเลย