ผู้เขียน หัวข้อ: +กันพลาเดือน 4/2016 HG Gouf REVIVE,MG Freedom Gundam 2.0, RE/100 Efreet Custom,HG FullArmorGundam[TB Anime],HG Vaffu  (อ่าน 26333 ครั้ง)

ออฟไลน์ kp505si

• Verified User
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 65
    • www.thaimsot.com
ขอบคุณมากครับ ภาค TB นี่ผมชอบมันมาก ๆ ซื้อเก็บจนเกือบจะครบทุกตัวแล้ว เหลือแต่ไซโคแซคอยู่ตัวเดียว หาไม่เจอซะที รอให้มันรีโปรดักซ์อยู่เนี๊ยะครับ จะได้เริ่มประกอบทำสียกแก๊ง ถ้ายังไม่ครบก็ยังไม่ประกอบครับ  :iconvsign:

FA Gundam Thunderbolt นี่ Re product ใช่ไหมครับ ผมอยากให้ Psycho Zaku ออกรีบ้างจัง ขาดอยู่ตัวเดียวนี่เอง

เป็นอนิเมะเวอร์ชั่นครับ ตัวโมเดลจะเหมือนเดิมหมด อาจมีการเปลี่ยนโทนสีเล็กน้อย กับพวกดีคอล

กล่องก็อาจเปลี่ยนใช่รูปใหม่เป็นแนวอนิเมะ ครับ

ออฟไลน์ BOY

• TG STAFF
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 50
    • ThaiGundam
Re: +Re:กันพลาเดือน 4/2016 .... RE/100 Efreet Custom
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 09:05:34 AM »

RE/100 MS-08TX[EXAM] Efreet Custom 3500 เยน

ตัวนี้น่าสนใจดีแฮะ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
P-Bandai Exclusive: HG 1/144 MS-06RD-4 High Mobility Prototype Zaku

ออกปกติก็ขายได้อยู่แล้ว ทำไมต้องไปพี่บรรลัยด้วย :iconcry:

ออฟไลน์ Polar bear

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ตัวนี้เป็นรุ่นเดียวกับที่ไอน่าขับในตอนแรกของภาค 08thMS  ใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ War-taker

• กัน-โอตะ
  • Like: 60
ยังเนียน ๆ ออกตัวนี้ได้อีกตัว
ถ้าแถว่าเป็น MS-06Z ver. Origin ก็ใช้ไหล่ Dom แล้วทำชิ้นส่วนใหม่อีกไม่เท่าไร