ผู้เขียน หัวข้อ: สงใสเกี่ยวกับMG wing zero ครับ?  (อ่าน 1411 ครั้ง)

ออฟไลน์ zoloji

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
สงใสเกี่ยวกับMG wing zero ครับ?
« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2015, 08:46:08 PM »
ผมอยากถามว่า MG wing proto zero เคยออกเป็นMGมาก่อนรึเปล่าครับ? คือเมื่อก่อนผมเหมือนจะเคยเห็นMGตัวนี้แบบภาคTVมาแล้วอะครับเลยสงใส
หรือถ้าผมเข้าใจผิดไปเองก็ขอโทษด้วยครับ :iconpanic:

ออฟไลน์ tocodomo

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 2
Re: สงใสเกี่ยวกับMG wing zero ครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2015, 08:54:04 PM »
คงจำผิดกะตัว MG WING gundam TV ver มังครับ ไม่ก็ไปสับสนกะตัว tamashii wing gundam zero
โมก็อปมีไว้ต่อ โมแท้มีไว้ดอง