ผู้เขียน หัวข้อ: แกะกล่องของเล่น bigone ที่ขายในเซเว่น(เริ่มหายากแล้วด้วย)กันบ้างครับ number robot  (อ่าน 3633 ครั้ง)

ออฟไลน์ rogi17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
ชอบไอเดียผู้ผลิตครับตอนแยก เปนลำๆสวยดีแต่ตอนรวมเป็นหุ่น.....เอ่อคือแบบบแต่ทำไงได้หละครับใจมันรักนี่นาก็สะสมกันต่อไป

ขอบคุณที่รับชมครับ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
ตกใจหน้ามันเป็นกันดั้ม :icondisapp:

ออฟไลน์ rogi17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
ว่าจะทำหน้ามันใหม่อยู่เหมืนกันครับเอาเขามาติดอิอิ