ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามรื่องดินนำมัน  (อ่าน 2654 ครั้ง)

ออฟไลน์ bas

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
สอบถามรื่องดินนำมัน
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 08:27:34 PM »
ดินนำมันที่เอามากดแบบหาซือที่ไหน ราคาท่าไรคับ

ผมอยู่ ตจว. :iconcryout:แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chatsaphat

• *
  • Like: 0
  • มือใหม่ หัดต่อ
Re: สอบถามรื่องดินนำมัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 09:30:03 PM »
ขอตอบตามที่ผมรู้นะครับ ผมใช้ดินน้ำมันที่มีขายอยู่ใน B2S นะครับ จะเป็นแบบ  1 กิโล หรือถ้าหาไม่ได้ก็ใช้ดินน้ำม้นแบบธรรมดาทีมีขายตามร้านทั่วไปครับ อันนี้เป้นประสบการณ์ส่วนตัวนะครับ ยังไงก็รบกวนท่านอื่นมาให้คำตอบเพิ่มเติมอีกทีนะครับผม

ออฟไลน์ bas

• *
  • Like: 1
Re: สอบถามรื่องดินนำมัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2015, 10:17:16 PM »
ขอตอบตามที่ผมรู้นะครับ ผมใช้ดินน้ำมันที่มีขายอยู่ใน B2S นะครับ จะเป็นแบบ  1 กิโล หรือถ้าหาไม่ได้ก็ใช้ดินน้ำม้นแบบธรรมดาทีมีขายตามร้านทั่วไปครับ อันนี้เป้นประสบการณ์ส่วนตัวนะครับ ยังไงก็รบกวนท่านอื่นมาให้คำตอบเพิ่มเติมอีกทีนะครับผม

ขอบคุณมากๆครับ :iconwish: