ผู้เขียน หัวข้อ: พอจะรู้จักคนรับสั่งชิ้นส่วนกันพลาไหมครับ  (อ่าน 2641 ครั้ง)

ออฟไลน์ 3MKbank

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ต่อไปต่อมา หายไปชิ้นนึงซะงั้น
พอจะรู้จักคนรับสั่งชิ้นส่วนกันพลาจากญี่ปุ่นไหมครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ naykai

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 33
Re: พอจะรู้จักคนรับสั่งชิ้นส่วนกันพลาไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2015, 01:22:51 PM »
หาซื้ออะไหล่โมจีนหรือซากโมมือสองดีกว่าครับ ไม่ต้องไปหาถึงนู่น  :iconpale:

ออฟไลน์ noparuj

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 30
Re: พอจะรู้จักคนรับสั่งชิ้นส่วนกันพลาไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2015, 08:56:54 PM »
ต่อไปต่อมา หายไปชิ้นนึงซะงั้น
พอจะรู้จักคนรับสั่งชิ้นส่วนกันพลาจากญี่ปุ่นไหมครับ
ขอบคุณครับ
ชิ้นไหนครับ ลงรูปด้วยเผื่อมีคำแนะนำ

ออฟไลน์ pang1253

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2015, 03:21:03 AM »
ในใบประกอบจะมีส่วนช่องให้กรอกสั่งซื้อแผงระบุชิ้นได้ไม่รู้มีทุกค่ายไหมผมเหมื่อนจะเห็นของโคโตนะที่มีให้กรอกแต่ยุ่งยากแต่ไม่รุ้จัดส่งนอกประเทศอย่างบ้านเรารึเปล่า ง่ายๆแบบท่านnaykaiน่ะครับหาซื้อซากโมจีนมือสองมาใส่ดีกว่าครับง่ายกว่าถูกกว่าไม่ยุ่งยากแต่ใช้เวลาหานิดหน่อยแค่นั้น