ผู้เขียน หัวข้อ: (ปรับราคา)SD-ซาคุ[มีไฟ+มีเสียง+มีกล่อง]แถม SD-Turn A(มีไฟ+มีเสียง ไม่มีกล่องน๊ะครับ)  (อ่าน 1363 ครั้ง)

ออฟไลน์ pokopok13

• Verified User
  • ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 0
  • *~ล้านนาก๊ก~*
SD-ซาคุ[มีไฟ+มีเสียง] แถม SD- Turn A(มีไฟ+มีเสียง ไม่มีกล่องน๊ะครับ) ต่อดิบไม่กาวไม่หัก ตั้งโชว์เฉยๆ ลงทะเบียน 350 EMSเพิ่ม 50 บาทครับ :iconcryjoy:

ตัวใหญ่กว่า SD ทั่วๆไปนิดหน่อยครับ / ไฟมีสีเขียวสีแดง มีเสียงจิ๊วๆแอ๊วๆ  :iconnasty:

HG-Gundam operation v. ต่อดิบไม่กาว ตั้งโชว์เฉยๆ [มีครีบหลังยานหัก กับด้ามบีมเซเบอร์] ขายถูกๆครับ ลงทะเบียน 350 EMS เพิ่ม 50 บาทครับ ขายแล้ว ขอบคุณครับ
:iconcryjoy:

ถ้าเหมาไปเลย 2อย่าง คิดถูกๆ500 ครับ EMSเพิ่ม 50บาทครับ
สนใจInboxครับ Tel.084-9873231[ป๊อก] เชียงใหม่นัดรับของได้ครับ ศาลากลาง/มีโชคพลาซ่า/โลตัสคำเที่ยง/ท่าแพ
:iconnasty:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2015, 10:45:36 AM โดย pokopok13 »

ออฟไลน์ bas

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
Re: (ขาย)SD-ซาคุ[มีไฟ+มีเสียง]/HG-Gundam operation v.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2015, 09:19:50 PM »
HG-Gundam operation v. ต่อดิบไม่กาว ตั้งโชว์เฉยๆ [มีครีบหลังยานหัก กับด้ามบีมเซเบอร์] ขายถูกๆครับ ลงทะเบียน 350

รับครับที่อยู่ตาม PM :iconvsign:

• *
Re: (ขาย)SD-ซาคุ[มีไฟ+มีเสียง]/HG-Gundam operation v.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2015, 04:23:02 PM »
HG-Gundam operation v. ต่อดิบไม่กาว ตั้งโชว์เฉยๆ [มีครีบหลังยานหัก กับด้ามบีมเซเบอร์] ขายถูกๆครับ ลงทะเบียน 350

รับครับที่อยู่ตาม PM :iconvsign:

ส่งของเรียบร้อยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ bas

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2015, 07:36:54 PM »
ขอบคุณครับ :iconlike: :iconlike:

• *
ปรับราคา SD-ซาคุ[มีไฟ+มีเสียง] แถม SD- Turn A(มีไฟ+มีเสียง ไม่มีกล่องน๊ะครับ) ต่อดิบไม่กาวไม่หัก ตั้งโชว์เฉยๆ ลงทะเบียน 350 EMSเพิ่ม 50 บาทครับ

• *
ลงทะเบียน 350 EMSเพิ่ม 50 บาทครับ :iconvsign: