ผู้เขียน หัวข้อ: สามผู้กล้าแห่งอาณาจักรอาร์ค BB 101 Musha F91,BB 102 Musha Gekitou Gundam,BB 103 Musha Full Armor Gundam  (อ่าน 2481 ครั้ง)

ออฟไลน์ rogi17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
ตัดมาที่อาราจักรอาร์คก้มีสามผู้กล้าเดินทางไปปลุกเทพเช่นกันครับ ตัวงานก้หนักหน่วงเช่นเดิมครับแยกสีน้อยให้สติ๊กเกอร์เยอะมาก จุดเด่นของกลุ่มนี้ก้คือสลับเกราะกันได้ออกแนวเปลี่ยนโหมดอะนะครับ อาณาจักรอาร์คเป็นอาณาจักรที่มีนกพินิกส์เป็นเทพประจำอาณาจักร มาดูตัวโมกันบ้าง

BB 101 Musha F91

เขี้ยวที่โล่ห์เอาไปแปะหน้าผากหุ่นเทพได้เหมือนกัน

ตัวต่อไป ก้อ BB 102 Musha Gekitou Gundam

เอาชายเกราะสีดำไปใส่กับ f91 ได้

ตัวที่สามปิดงาน BB 103 Musha Full Armor Gundam

เกคิโท กับฟุลอาเมอร์ สลับเกราะกันได้เพื่อแยกเปนการโจมตีระยะใกล้ กับ ระยะไกล

แล้วเรื่องก้ตัดไปที่กลุ่มนักเดินทางกลุ่มสุดท้ายจากอาณาจักรฮารุเปี้ยน

ขอบคุณที่รับชมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 02, 2015, 08:43:38 AM โดย rogi17 »