ผู้เขียน หัวข้อ: SD-FLEXTiON 09 Griffin Tallgeese ในที่สุดก้ได้มา!!  (อ่าน 2978 ครั้ง)

ออฟไลน์ rogi17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
SD-FLEXTiON 09 Griffin Tallgeese ในที่สุดก้ได้มา!!
« เมื่อ: ธันวาคม 02, 2015, 07:00:42 AM »
นานๆผมถึงจะมีโอกาสได้ซื้อ กันดั้มแบบสำเร็จรูปกับเค้าบ้างด้วยเพราะราคามันค่อนข้างสุงในความรู้สึกผม แถมตัวที่ชอบยังตกรุ่นหาซื้อยากด้วยเหมือน ตัวนี้กริฟินทอลกิส ได้มาในช่วงเซลพอดีตอนขายขายเท่าไหร่ไม่รู้แต่ตัวนี้ได้มา 500 อิอิ โม้จบก้มาเข้าเรื่องกันเลยครับ

ตัวงานเป็นพลาสติคลักกษณะคล้ายซอฟไวนีล ลงสีสำเร็จ แบ่งเป็น ตัวทอลกีส และ ตัวกริฟฟินตัวกริฟฟินถอด  มาเป็นเกราะได้