ผู้เขียน หัวข้อ: BB 256 Marujuika & Kaijumaru มาเป็นชาวเกาะเลี้ยงปลาหมึกกันเถอะ  (อ่าน 2429 ครั้ง)

ออฟไลน์ rogi17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
แกะกล่องวันนี้อยากจะแนะนำ เอสดีชาวเกาะ ตัวน้อยน่ารัก การแยกสี ค่อนห้างโหดครับเพราะเป็นเอสดีรุ่นใหม่การฉีดสี เลยน้อยเพราะต้องลดต้นทุนแต่ก้ยังดีได้ชิ้นใสมาด้วยก้ถัวๆกันไป ส่วนชิ้นใสในรุ่นใหม่ๆ ดีหน่อยตรงที่เค้าผลิตออกมามีความยืดหยุ่นกว่า สมัยก่อนโอกาสหักเลยน้อนลง อ่อ เอสดีตัวนี้ถูกลุงเอาไปย้อม ออกเป็นตัวละครในสามก๊กด้วยนะครับ

ขอบคุณที่รับชมครับ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
Re: BB 256 Marujuika & Kaijumaru มาเป็นชาวเกาะเลี้ยงปลาหมึกกันเถอะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2015, 12:32:45 PM »
มาจากภาคไหนครับเนี่ย ดีไซท์แปลกมาก

ออฟไลน์ rogi17

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 5
Re: BB 256 Marujuika & Kaijumaru มาเป็นชาวเกาะเลี้ยงปลาหมึกกันเถอะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2015, 04:40:24 PM »
มุฉะโอเดน สามครับเปนพี่ชายของโชกุนของภาคแต่พ่อส่งไปให้เผ่าปลาหมึกเลี้ยงเพื่อแลกกับสัญญาว่าจะไม่มาจับคนในอาณาจักรกินครับ