ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยครับ มีใครใช้ปั้มลม 3 ตัว นี้ไหม  (อ่าน 1324 ครั้ง)

ออฟไลน์ jamestgsun

• Verified User
  • เริ่มหัดทาสี
  • *
  • Like: 2
พอดีจะสอบถามคนที่ใช้ปั้มลม 3 ตัวนี้นะครับว่าใช้แล้วเป็นยังไง มีปัญหาอะไรไหมครับ และใน 3 ตัวนี้นิยมใช้ตัวไหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
Re: ถามหน่อยครับ มีใครใช้ปั้มลม 3 ตัว นี้ไหม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2015, 07:42:39 PM »
ใช้ิอยู่ครับ ของพูม่าเสือขาว  สเปค+ ราคาประมาณนี้เลย
ส่วนตัวราคาพอๆกันแบบนี้ ดูที่การประกันหลังการขายเลยครับ ยี่ห้อไหนดีกว่าก็จัดยี่ห้อนั้นเลย