ผู้เขียน หัวข้อ: คีม godhand หาซื้อได้ที่ไหนในญี่ปุ่นบ้างครับ (ถ้าเป็นที่Sapporoจะดีมากเลยครับ)  (อ่าน 2896 ครั้ง)

ออฟไลน์ windpecoc

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
คีม godhand หาซื้อได้ที่ไหนในญี่ปุ่นบ้างครับ (ถ้าเป็นที่Sapporoจะดีมากเลยครับ)

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ psycho

• *
  • Like: 2
ผมฝากน้องเขาซื้อ เห็นใช้วิธีเข้าเวป ratuken สั่งซื้อแล้วให้เขาไปส่งโรงแรมที่พักครับ

ออฟไลน์ noparuj

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 30
ลองดูที่ yodobashi มีสาขาทั่วญี่ปุ่นครับ และ คีมตัวนี้มีลงในเวป ของโยโดด้วย ลองเข้าไปดูก่อนได้

ออฟไลน์ windpecoc

• Verified User
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณ คุณPsycho และคุณNoparuj สำหรับข้อมูลครับ^^