ผู้เขียน หัวข้อ: ขายโมจีน ของใหม่ โมแท้ต่อแล้ว และเลโก้ Zaku ครับ  (อ่าน 1210 ครั้ง)

ออฟไลน์ Questionman

• Verified User
  • มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขออนุญาตปล่อยของที่คาดว่าคงจะไม่ได้ต่อแล้วหน่อยครับ

1. Gundoom 1/144 กล่องยับ (ไม่มีผลต่อชิ้นส่วน) ขาย 600 บาท

2. Kampfer 1/100 ยี่ห้อ GO GO กล่องด้านข้างขาดนิดหน่อย (ไม่มีผลต่อชิ้นส่วน) ขาย 900 บาท

3. Delta 1/144 ยี่ห้อ Daban ขาย 350 บาท

4. Delta Kai ของ Bandai แท้ ต่อดิบไม่เส้น ไม่กาว ไม่หัก ติดสติ๊กเกอร์แล้ว ชิ้นส่วนครบ ขาย 600 บาท

5. เลโก้ Zaku ประกอบแล้ว (แต่ผมแยกชิ้นส่วนใส่ถุงซิปล็อคไว้) ชิ้นส่วนครบ ขาย 200 บาท

ทุกรายการไม่รวมค่าส่ง โดยคิดค่าส่งตามเรทไปรษณีย์ + ค่ากล่อง

คนโคราช นัดรับในเมืองได้ครับ (ไม่คิดค่าส่ง)

ขอบคุณพื้นที่บอร์ดไทยกันดั้มครับ
ตัวโน้นก็อยากทำ ตัวนี้ก็อยากทำ เลยทำไม่เสร็จสักตัว 5 5 5