ผู้เขียน หัวข้อ: [แกะกล่อง ดองต่อ EX] ปีกนี้คือพรมลิขิตแห่งข้า ZGMF-X42S Destiny (Not a gundam) [MG? 1/100][Dragon momoko]  (อ่าน 41665 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lubu

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณคุณ Naroki และคุณ Bluewhale มากครับสำหรับข้อมูล

ออฟไลน์ NhEuOi

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 8
ผมยังรอของอยู่เลย ดูแล้วเป็นตัวที่คุ้มดีนะ  MB ไม่ไหวละราคาหัวแบะพอดี

ป.ล. Predaking แย่งซีน 555

ออฟไลน์ plaikung

• ต่อดิบตัดเส้น
  • *
  • Like: 1
พอ KO พรีเดคิงตัวนี้ออกมานี่ ผมเห็นตามกลุ่ม TF เอาตัว ของMMC ออกมาขายกันเพียบ จากปกติที่นานๆจะมีหลุดมาที

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
พอ KO พรีเดคิงตัวนี้ออกมานี่ ผมเห็นตามกลุ่ม TF เอาตัว ของMMC ออกมาขายกันเพียบ จากปกติที่นานๆจะมีหลุดมาที

เดี๊ยวสิ สงครามมันยังไม่จบ

ซอส : http://www.tfw2005.com/boards/transformers-3rd-party-discussion/1057129-ko-mmc-feral-rex.html

....กลายเป็นกระทู้ทรานฟอร์เมอร์ไปซะละมั้ง 

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ San

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
รายหลังนี่น่ากลัวสุด เขาเข้าไปป่วนในวงการคลอทมิธมาเเล้ว...วงการทรานส์ฟอเมอร์คือรายต่อไปรึนี่ น่าติดตามและน่าเป็นลูกค้ามาก ฮา... :iconlol:

ออฟไลน์ Noah

• *
  • Like: 13
  • Titan Test Team Lover.
Destiny ถามร้านไหน(บนเน็ต)ก็หมด ปวดใจ
ใครช่วยชี้เป้าที  :iconcryout:

ออฟไลน์ ap_pancake

• Like: -9
Destiny ถามร้านไหน(บนเน็ต)ก็หมด ปวดใจ
ใครช่วยชี้เป้าที  :iconcryout:

ของหายาก แถมเจอมีขายมีขึ้นราคาอีก นี่มันพีบันอาตี้ชัดๆๆ  :iconlol:

ออฟไลน์ soranibrahim

รายหลังนี่น่ากลัวสุด เขาเข้าไปป่วนในวงการคลอทมิธมาเเล้ว...วงการทรานส์ฟอเมอร์คือรายต่อไปรึนี่ น่าติดตามและน่าเป็นลูกค้ามาก ฮา... :iconlol:

ทำเป็นเล่นไป เมทัลบิลด์กันดั้ม OO ก็กำลังทำอยู่นะครับ 55

ออฟไลน์ bluewhale

• TG Reporter
  • ลองพ่นแอร์บรัช
  • *
  • Like: 44

คู่แข่ง KO ที่ OK (บ้างก็ว่า "ดีกว่า" แท้) ยังมีเว่ยเจียงกับ KBB โดยเฉพาะเว่ยเจียง ล่าสุดไม่ใช่แค่ก๊อบหรือขยายขนาด แต่ "ทำตัวใหม่" มาให้เลย จะกลายเป็น 3rd อีกค่ายแล้วครับ

ออฟไลน์ KanekiKen

• Like: 1
  • Believe in yourself

คู่แข่ง KO ที่ OK (บ้างก็ว่า "ดีกว่า" แท้) ยังมีเว่ยเจียงกับ KBB โดยเฉพาะเว่ยเจียง ล่าสุดไม่ใช่แค่ก๊อบหรือขยายขนาด แต่ "ทำตัวใหม่" มาให้เลย จะกลายเป็น 3rd อีกค่ายแล้วครับ

โห optimus prime roll out mode ก็มาเเหะน่าจัดยิ่งนัก
ปล.คุณนาโรครับขอถามตัวเดสตินี่หน่อยครับคุณนาโรคิดว่ามีโอกาสเท่าไหร่ครับที่จะออกเฮียไฮน์ เวสเทนฟลัสเพราะเเผงเปลี่ยนสีก็น่าจะได้เเล้วใช่ไหมครับ
"I said my sword was a tool of justice...not using in anger...not use for vengeance...now I'm not so sure and besides....this isn't my sword"
Raiden
Metal Gear Rising Revengeance

ออฟไลน์ ong90

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 8
  • sweet mother of mercy !!
รอพี่นาโรรีวิวพรีเดคิงซังนะคับผม
Sail To The New World

ออฟไลน์ soranibrahim

KO Tranformers จีน Weijiang กับ Kubianbao นี่งานคุณภาพจริง
แถมดันทำออกมาดีกว่าของแท้ซะอีก (Hasbro นะ ถ้างาน Takara งานดีอยู่แล้ว)
ข้อต่อข้อต่อแน่น เสริมไดแคสท์มาให้ด้วย
ทั้งหมดนี้ราคายังถูกกว่าอีกตะหาก เพราะน่าจะขายแบบ mass ที่จีนกันเลย

ออฟไลน์ rungrung

• *
สวยงามครับ สั่งไปแล้วเหมือนกัน รอของอยู่ เหมาะสำหรับคนที่ไม่มีตังซื้อเมตัลบิ้ลด์จริง ๆ  :iconlol:

ออฟไลน์ naroki

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 544
  • Time and space with magic
ปล.คุณนาโรครับขอถามตัวเดสตินี่หน่อยครับคุณนาโรคิดว่ามีโอกาสเท่าไหร่ครับที่จะออกเฮียไฮน์ เวสเทนฟลัสเพราะเเผงเปลี่ยนสีก็น่าจะได้เเล้วใช่ไหมครับ

น่าจะออกนะ ซัก70% 
แต่น่าจะนาน  เพราะต้องรอกระแสตัวหลักซาลงไปก่อน  ค่อยออกตัวส้มกระตุ้นยอดรอบสุดท้าย
หลักๆ เปลี่ยนสี  เปลี่ยนดีคอล  หลักๆคือดีคอลเพราะเป็นออริจินอลของไฮเน่

KO Tranformers จีน Weijiang กับ Kubianbao นี่งานคุณภาพจริง
แถมดันทำออกมาดีกว่าของแท้ซะอีก (Hasbro นะ ถ้างาน Takara งานดีอยู่แล้ว)
ข้อต่อข้อต่อแน่น เสริมไดแคสท์มาให้ด้วย
ทั้งหมดนี้ราคายังถูกกว่าอีกตะหาก เพราะน่าจะขายแบบ mass ที่จีนกันเลย

Hasbro ก็โอเคนะ  ลองเอาตัวเก่าๆมาอัดกาวดูแล้วดูดีขึ้นเยอะ
Hasbro ก็ไม่นิ่งนะ ออก(ย้อม) Combiner war ซะหลายตัว  ล่าสุดเห้นจะทำ Computron กับเริ่มมีภาพ Titans class :  Fortress Maximus หลุดๆมามั่งละ ราคาไปสวรรค์แบบ Metroplex แน่ๆ
ส่วนผมนี่ รอ Sky lynx เลย

สร้างเพจละนะ
https://www.facebook.com/Narokiastray/

ออฟไลน์ shinoni

• **
  • Like: 9
destinyสวยมาก แถมแยกสีมาดีอีกต่างหาก สงสัยต้องเอาแอร์บรัชมาปัดฝุ่นรอแล้ว :iconnosebleed:

แต่ไหงกระทู้กลานพันธ์ทรานฟรอมเมอร์ได้ล่ะนั้น :iconfreak:

ออฟไลน์ pang1253

• *
สวยดีน่าจัดสักสามกล่องทต่อดิบทำสียำเล่นดีนะโมโมโกถ้าบันได้มันออกพรีมาคงถอยกลัวมันย้อมมาขายอย่างที่ทำบ่อยๆให้น้ำตาตกเล่น

ออฟไลน์ BerserkZO

• *
ผมเพิ่งได้มา ต่อไม่ได้เลย กดสุดแรง ตัวไหนกยัดไม่เข้า แน่นเวอร์ จนเลิกต่อแล้ว ไม่ไหวเจ็บมือมากๆ

:iconcry: :iconcry: :iconcry: