ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเว็ปบอกลำดับการวางจำหน่ายของgunpla ครับ  (อ่าน 1710 ครั้ง)

ออฟไลน์ Catwater

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ไม่ทราบว่ามีเว็ปไหมบอกมั่งไหมครับ

ออฟไลน์ soranibrahim

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
Re: อยากทราบเว็ปบอกลำดับการวางจำหน่ายของgunpla ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2016, 01:47:11 AM »
อ่าว ก็เว็บนี้นี่ไงครับ
สบายสุดแล้ว มีท่านสมาชิกหามาลงบอกเร็วมาก แปลพร้อมเสร็จสรรพ
ตามกระทู้ข่าวสาร เข้าบอร์ดมาก็แทบจะเจออยู่ตรงหน้าเลย

หรือหากอยากได้เร็วกว่านี้ ก็เข้าเว็บญี่ปุ่นเอาเลยและกัน

• *
Re: อยากทราบเว็ปบอกลำดับการวางจำหน่ายของgunpla ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2016, 01:33:14 PM »
อ่อ พอดีที่บ้านจะไปญี่ปุ่นจะฝากซื้อ แต่กลัวว่าตัวที่จะฝาก มันเป็นตัวเก่ารึเปล่ากลัวไม่มีของอะครับ แฮะๆ

ออฟไลน์ Sparrowhawk

• *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2016, 01:49:59 PM »
http://bandai-hobby.net/site/schedule_images/nouhin.pdf

ตารางของใหม่ และของรีในแต่ละเดือนครับ เข้าสต็อควันไหนเท่าไหร่ ดูตามตารางได้เลย

ถ้าไม่ตรงวันก็ลุ้นให้ของที่อยากได้ มันยังไม่หมดแล้วกันครับ

ปล. ไม่ได้เข้าทุกที่นะ แต่ห้างใหญ่ๆ อย่างโยโดบาชิ บิ๊กคาเมร่า ก็ตามตาราง หรือ -1/2 วันครับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 07, 2016, 01:52:02 PM »
ขอบคุณคร๊าบบบบบบ   :iconwish: