ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ shfiguart จากเว็บไหนกันครับ  (อ่าน 1943 ครั้ง)

ออฟไลน์ james

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ซื้อ shfiguart จากเว็บไหนกันครับ
« เมื่อ: เมษายน 02, 2016, 02:56:09 PM »
ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ อยากได้shfiguartมาลองเล่นดู พวกตัวมาสไรเดอร์ ขบวนการห้าสี ใครเคยซื้อรบกวนช่วยแนะนำเว็บทีครับ

ออฟไลน์ saradin

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 10
  • d(罪 )> we love miko we love gensokyu !
Re: ซื้อ shfiguart จากเว็บไหนกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2016, 07:59:08 PM »
ส่วนตัวผมสั่งจากwatashitoyครับ ส่วนร้านอื่นๆรอผู้รู้มาตอบอีกทีนะครับ อุอุอุ :iconsmile:

ออฟไลน์ james

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: ซื้อ shfiguart จากเว็บไหนกันครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 02, 2016, 08:06:59 PM »
ส่วนตัวผมสั่งจากwatashitoyครับ ส่วนร้านอื่นๆรอผู้รู้มาตอบอีกทีนะครับ อุอุอุ :iconsmile:
ขอบคุณครับ