ผู้เขียน หัวข้อ: HGUC Kshatriya นี่มีแนวโน้มจะออกใหม่อีกรอบมั้ยครับ?  (อ่าน 2311 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaze

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 3
กลับมาดู Unicorn อีกรอบ ตอนอนิเมปีนี้เพิ่งออก กิเลสมาอีก
แต่หาดูในเว็บ มีแต่แบบ Repaired (อยากได้แบบธรรมดาน่ะ) หาซื้อยากพอควร
ผมอยู่ต่างจังหวัดด้วย ไม่สามารถไปเดินสะพานเหล็กได้
เพื่อนๆ คิดว่ามันมีแนวโน้มที่ลุงบันจะเอามาออกซ้ำอีกหรือเปล่า เพราะอนิเมก็เพิ่งออนแอร์ด้วย

ออฟไลน์ vardant

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 1
    • My Blog
Re: HGUC Kshatriya นี่มีแนวโน้มจะออกใหม่อีกรอบมั้ยครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2016, 09:50:55 AM »
รายได้หลักของ Bandai มาจากการขาย gunpla นี่แหละ.....ฉายanime ให้คนติดแล้วก็ ออกของเล่นมาล่อซื้อ :iconcry:
เดียวก็เอาของเก่ามา re product ขาย ไม่ก็ ver.2 :iconvsign:

ออฟไลน์ naykai

• Verified User
  • ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • *
  • Like: 33
Re: HGUC Kshatriya นี่มีแนวโน้มจะออกใหม่อีกรอบมั้ยครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2016, 10:19:51 AM »
มีอยู่แล้วแหละครับ reproduct มีมาเรื่อยๆนะ คอยติดตามร้านค้าเอา
มี "ข่าวลือ"ว่าจะออก Re/100 ด้วยนะ

ออฟไลน์ kana-art

• กัน-โอตะ
  • Like: 13
  • I'm Always Out Numbered But Never Out Manned
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 06, 2016, 02:14:10 PM »
เดียวคงมีอีกแหละครับ แต่อาจเพิ่มพวกคำเหล่านี้ตามหลัง เช่น Revive , Anime ver., Manga ver. อะไรเทือกนี้ :iconlol: แล้วก็ขายใหม่

ออฟไลน์ WhiteWind

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 06, 2016, 05:16:24 PM »
ร้านนี้ยังมีของอยู่นะครับ.....ผมไม่ได้เป็นอะไรกับเจ้าของร้านนะ

http://www.play2anime.com/product-1144MSN06NZ666Kshatriya-114512-1.html

ออฟไลน์ San

• Verified User
  • กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 56
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 06, 2016, 06:10:20 PM »
เคยเห็นลุงเอามาโชว์เป็นภาพเงาดำตอนเปิดตัวซีรี่ย์RE1/100นะครับ
ส่วนจะออกมาขายจริงรึไม่...ลุ้นอย่างเดียวครับ...