ผู้เขียน หัวข้อ: HG Graze KAI + MS Weapons Set 2 + เกม หนุกหนานเด้อ  (อ่าน 3130 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaipat

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
HG Graze KAI + MS Weapons Set 2 + เกม หนุกหนานเด้อ
« เมื่อ: เมษายน 11, 2016, 12:05:01 PM »
ถ่ายรูปเล่นคับ  :iconlol:
-บอกข้อผิดพลาดหรือข้อแนะนำจะเป็นพระคุณอย่างสูง

จบแล้วคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2016, 03:22:52 PM โดย chaipat »
กันพล้า กันพลา

ออฟไลน์ teetat

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 8
  • ผู้ลักลอบนำกันพลาเข้าบ้านมือโปร
Re: HG Graze KAI + MS Weapons Set 2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2016, 12:55:44 PM »
ลองเปลี่ยนท่ามั่งเน้อ  ไม่ใช่ท่าเดียวหลายๆมุม
แล้วก็ลองหาฉากมาตั้งดูนะครับ ไม่ต้องหรูอะไรมากครับแค่เอากระดาษa4สีขาว(หรือจะเลือกสีอะไรก็ได้)มาตั้งเป็นมุมติดกำแพงก็ได้
หรือจะเอาฟิวเจอร์บอร์ดมาตั้งเป็นกล่องแต่ด้านนึงเปิดแล้วก็ถ่ายก็ได้ครับ
อย่าลืมหาโคมไฟมาตั้งด้วยนะครับ

ออฟไลน์ chaipat

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
Re: HG Graze KAI + MS Weapons Set 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2016, 03:09:13 PM »
ขอบคุณครับ  :iconhappy:
แต่ทว่า ไม่มีมุมคับ :iconcryjoy: ตู้ชิดมุมหมดเบย

กิจกรรมคับ  :iconvsign:
มีพลังงานบางอย่าง
สีเทาๆกี่ตัวเอ่ย
หนุกหนานคับ
ตอบด้านบนเด้อ  :iconhihi:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 12, 2016, 08:13:02 AM โดย chaipat »
กันพล้า กันพลา