ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดทำครับกับซากMg wing zero  (อ่าน 2391 ครั้ง)

ออฟไลน์ firstfouy

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
มือใหม่หัดทำครับกับซากMg wing zero
« เมื่อ: เมษายน 16, 2016, 07:19:02 PM »
สวัสดีครับพี่ๆน้องๆเพื่อนๆชาวกันดั้ม ผมเป็นมือใหม่ในการต่อกันดั้มพึ่งเริ่มต่อได้ไม่กี่ตัว ถ้ามีอะไรผิดพลาดก็ขออภัยด้วยนะครับ
วันนี้ผมมาโชว์ผลงานการยำหุ่นของผมครับ  อันนี้เป็นครั้งแรกที่ผมลองทำครับกับ MG wingzero จีนซื้อมาหลายปีแล้วครับพึ่งขุดมาเจอ555
ผมไม่เคยมีประสพการณ์ทำพวกนี้เลยครับครั้งนี้ครั้งแรกที่ผมลองทำ
เนื่องจากสภาพต่อที่ผมขุดมาเจอไม่ต่างจาก 'ศพ' ก็เลยตั้งใจทำมันเป็นแบบพังๆไปเลยครับ
อุปกรณ์ที่ใช้ทำก็หาได้รอบตัวเลยครับ มีทั้งสายชาร์จไอโฟนที่เสียแล้ว กันดั้มมาคเกอร์สีทองที่ไกล้จะหมดเต็มที บัดกรี
ฝากผลงานผมไว้ด้วยนะครับติชมได้ครับ (คลิ๊กที่รูปเพื่อขยายภาพได้นะครับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2016, 07:20:05 PM โดย firstfouy »

ออฟไลน์ zerokillcid

• ลองพ่นแอร์บรัช
  • Like: 12
Re: มือใหม่หัดทำครับกับซากMg wing zero
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2016, 04:22:20 PM »
 :iconjoy: เหลื่อแต่ซาก  จะใช้งานได้ไมเนี้ย อิอิ
มีเหยื่อรายต่อไปแน่นอนครับ