ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสียงพี่ๆในบอร์ดทุกท่านครับว่า PG ตัวต่อไปอยากให้เป็นตัวไหนครับ  (อ่าน 6201 ครั้ง)

ออฟไลน์ chempyod

• ต่อดิบตัดเส้น
  • **
  • Like: 1
สำหรับผมขอโหวตให้ ซินันจู ครับ ให้ลุงบันแก้ตัวจาก rg และจะได้มายืนคู่กับม้าขาวครบทีมสักที

ออฟไลน์ backpia

• **
  • Like: 0
Sazabi ครับ ตัวคงใหญ่มาก555

ออฟไลน์ teetat

• เริ่มหัดทาสี
  • Like: 8
  • ผู้ลักลอบนำกันพลาเข้าบ้านมือโปร
Psyco gundam สิครัช รออะไร

ออฟไลน์ Net2522

• Verified User
  • *
  • Like: 3

• **
แล้วลุงบันเค้าดูจสกอะไรเหรอครับ เวลาจะตัดสินใจออก pg แต่ละตัว

ออฟไลน์ Great39

• มือใหม่หัดต่อ
  • *
  • Like: 0
ผมอยากได้ Super Fumina เหะ :iconshy:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2016, 05:44:46 PM โดย Great39 »

ออฟไลน์ gon pumjorn

• กัน-โอตะ
  • *
  • Like: 97
S gundam ครับ เพราะตัวนี้จัดว่าเป็นโมเเปลงร่างที่perfect สุดๆ คงจะเเทบไม่ต้องออกเเบบใหม่เลยเเค่เพิ่มดีเทลลายเส้นก็พอ เเถม S gundam scale นี้ไม่เคยมีใครทำออกมาขายเลยมั้ง

จริงๆอยากให้ออก ตัวอื่นๆที่ไม่ใช่กันดั้มบ้างนะ เช่นโมบิลสูทจากฝ่ายซีอ้อน หรือ Titans ตัวเด่นๆ
หรือเรื่องอื่นๆที่ไม่ใช่กันดั้มเเต่ได้รับความนิยมสูง เเต่คงขายยากอะนะ
  :icongift:

ออฟไลน์ zoloji

• **
  • Like: 2
พี่ตี๋ออกฟรีนิกมาแล้วๆลุงบันจะรออะไรล่ะ :iconfreak:
ส่วนตัวผมอยากไห้ออกZZมากๆเลยครับมีแค่Zตัวเดียวมันเหงานะ :iconcryout:

ออฟไลน์ ap_pancake

• ฝึกพ่นสีกระป๋อง
  • Like: -9

ออฟไลน์ Dutch00

• *
  • Like: 22
PG RX 78-2 Ver2.0 ด้วยคนครับ
ถ้ากลัวซ้ำลุงก็ออกเป็นเวอร์ gundam origin ละมี option ให้ทำเป็น gundam ธรรมดาได้ด้วยไปเลย เอาสัก 14000Y กำลังดี//ฝันแป๊ป :iconlol:

• **
ถ้า rx78-2 ขอระบบโครงในสุดซับซ้อน ต่อกันเป็นเดือนไปเลยครับ

ออฟไลน์ rockwallnut

• *
  • Like: 5
  • หัดวาด หัดประกอบ หัดทำสี
ผมเก็งไว้ มี God Master Nu 3ตัวนี้

ไม่ใช่อะไรหรอกครับ พอดีมันโผล่ในเกม Gundam Breaker  ภาคแรก แต่ยังไม่ได้ออกเป็นโมเดล

PG UC ก็ออกในเกม ตอนนี้ได้มาเป็นโมเดลจริงๆแล้ว เหลือแค่3ตัวนี้นี่แหละ

ออฟไลน์ NhEuOi

• *
  • Like: 8
AGE-FX ครับ  :iconlol: MG ไม่ปล่อยซะที ขอ PG เลยละกัน

ออฟไลน์ Kestrel

• **
  • Like: 16

ออฟไลน์ gis

• *
  • Like: 4
คิดว่าคงเป็นสักตัวในซี่รีย์ Unicorn ส่วนตัวผมว่า ชินันจูมีโอกาสมากที่สุด ถึงจะออก RG มาแล้วก็เถอะ เพราะคติของลุงแกคือ "หักหลัง และย้อมแมว"  :iconpale:

ออฟไลน์ natchapon

• เริ่มหัดทาสี
อยากให้ทำ กษัติยา :iconwish: กระเป๋าฉีกแน่นอน